DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

CEO từ 7 lên 28 là bọn nó lãi đậm rồi ham hố gì nữa

1 Likes

thực ra t chỉ nhắc để thằng @bondon1234 nó liệu mà chạy đi thôi, thực ra bọn này nó rất ràng buộc với nhau. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

chính xác rồi bác, sờ vào là chết. Ở mức độ nào thôi. A7 thì theo mình chỉ là dạng KOL đứng ra hô hào (hoặc được thuê) để tạo game trên sàn thôi. Khả năng cao là vụ thanh tra này đụng vào thời kỳ cổ phần hóa, bán rẻ tài sản NN

cổ đông DIG chắc phải chịu đựng 1 số cây sàn trong tgian đợi kết luận thanh tra, có khi mất vài tháng. Xuống quá rồi, mong là kết cục không quá bi đát. DN vào thanh tra kiểu này thì làm ăn gì nữa

1 Likes

Sắp tới thanh tra thế này, force sell DIG căng đó.

Quyền lợi cổ đông thì ảnh hưởng gì đâu các Bác mà các Bác cứ phải xoắn =))) Cty phá sản thì mới sợ =))) Chứ ko chủ này thì chủ khác.

vụ này rắc rối đấy, vì nó lại xảy ra đúng giai đoạn nhạy cảm đốt lò. Chờ xem.

2 Likes

a7 cùng tuấn chủ tịt, him lam, phối hợp lùa gà. him lam lãi gần 3k tỉ. a7 chắc cũng được vài trăm tỉ rồi. Xong kịch rồi, họ bỏ rơi nhỏ lẻ lỗ thảm.

dig sàn vài phiên là bị bán giải chấp.

lỗi do mình tham và thiếu hiểu biết bác ạ. Trước hết là bản thân. Có 1 số anh em khi thấy phản biện nhảy vào bảo vệ chủ tịch DIG và A7, chửi bới ghê lắm. Có được bài học nhưng quá đắt với 1 số người

3 Likes

nói như mày thế bọn lừa đảo ngoài kia phải thả hết chúng nó ra vì lỗi do bản thân mìn hả. :rofl:

1 Likes

Thấy DIG vẫn có lực mua tốt. Tây vẫn mua ròng gần 15 phiên liên tiếp

4 Likes

2-3 phiên sàn thôi lại tranh nhau Vơ. Quyền lợi cổ đông chả ảnh hưởng gì. Em cũng đang chờ giá ngon múc, hứa múc sẽ Post lên ko chém.

2 Likes

Liệu có rơi như NVL PDR?

1 Likes

ý tôi là hãy trách bản thân mình tham lam mù quáng trước, đổ lỗi cho người khác khó mà tiến bộ được, thế thôi. Còn đội lái lùa gà kia, phát hiện ra hành vi thao túng thì phải xử lý bọn nó nhưng việc đó đã có pháp luật, nhiều bọn làm giá vẫn thoát vì khó chứng mình được

Hy vọng có đợt thanh tra tiếp theo về thoái vốn Nhà nước tại GEX IDC HNF HHC…toàn trò thoái vốn nội bộ cướp hàng giá rẻ

nhớ m rồi, đợt tăng hình như m cũng vào cảnh báo nhiều bị chửi thì phải, tao cũng chửi m thì phải. :laughing:.
À t nhầm , trên sàn thì k nói nhưng mà hô hào múc t thấy sai sai ấy.

Ngoan cố bảo thủ giờ sàn cũng chả bán được thì trách ai

1 Likes

Ko xây lên từ ln thì rác lại về vs rác thôi chứ có gì đâu, lại ngụp lặn 10 năm dưới book tiếp

cuối phiên CEO L14 NHA DXG…sàn cả đống đỡ cãi nhau

1 Likes

Ở VN này ông này lên phải đập hết thành trì và sân sau của ông khác không thì lấy gì cho vào mồm