DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Bác với @HanhVM là 1 hả bác
Bác ấy suốt ngày cười haha.
Cũng hold từ 100😆

toi ko biet nguoi do, thoi choi DIG truoc luc a7 choi DIG lau roi.
DIG luc nao cung co cp trong tk, nhung tuy giai doan nhieu hay it cp thoi, giai doan nay la giai doan giu nhieu cp DIG cang tot

2 Likes

Rõ ràng bác DIG*3 lùa gà
Nhưng DIG lên đc 200k ko bác :laughing:

gia 200 thi ko noi truoc duoc bac ah, tuy noi tai DN den dau nua, nhung nam nay dig 4x la ok

1 Likes

Cũng giống e
View của em lên 100k cuối năm nay😆

1 Likes

Này thì chặn bán 17.5 này

1 Likes

nay chắc vượt 18 lun r ô :slightly_smiling_face:

2 Likes

ce nào

2 Likes

Ko nay Vượt thì Mai vượt 18. Từ mấy hôm trước đã bảo là mai đóng Trần mà lại :smiley: Nay Nổ Vol. Mai làm gì còn hàng mà bán. Kkk

2 Likes

Phiên mai co giật gom nốt, cuối phiên đóng 18.x mừng Lễ là đẹp :))

2 Likes

Nó và thằng laxanhmuathu nữa bác. La liếm như mấy thằng mặc váy. Cứ vào đây để mn chửi mà k biết nhục. Bảo lập pic riêng mà chim chuột thì k dám . Haizzz. Bác thông não cho nó thêm di bác :joy:

Vol tháng 4
Kinh khủng
Game lớn chăng???
Vơ vét mỗi ngày 20,30,40 Triệu
Trừ đi bên bán. Khoảng 1 nửa số đó

Để Mị nói cho mà nghe

Có thể nói bây giờ trên 3 sàn VNI hầu như chỉ còn các nick thua tha vật tay với nhau để cố gỡ gạc thêm vài đồng bạc lẻ. Mỗi khi thấy mã mình nắm tăng 1 hay 2% là bọn họ nổ tưng bừng mà quên đi tài khoản của mình chỉ còn 5-10% vốn ban đầu. Trong khi đó có lô DIG em lãi 70-75% mà ko thèm bán, bởi bán đi cũng chả nhìn thấy mã nào có thể tăng mạnh hơn. Thôi thì cứ để đó cho đỡ tốn tiền phí khớp lệnh.

Chúng ta đang giai đoạn chuyển tiếp đến thời điểm bộ ba ngự lâm pháo thủ DIG, CEO, L14 cầm đuốc đi trước soi đường cho dân bản VNI thoát khỏi đếm đen. Chả thế mà cả đàn chim nhợn bay vào topic DIG hót rõ to mỗi khi DIG giảm phiên nào đó. Trạng Trình đã phán

Thớt có tanh tao ruồi mới đến

Gang ko mỡ mật kiến bò chi

3 Likes

Like mạnh em huyền
Tư duy của em A7 cũng phải học. Cứ húc xúc giá 1xx là toi
Phải có sự biến hóa thì mới cầm dc

Nó chưa
Đang " bò tùng xẻo"
Nó ko kéo lên thì tay to ra hàng kiểu gì
Lại 10 phiên sàn bịt thanh khoản chứ?:laughing:

Thanh niên này trước chim lợn chúa. Giờ thì đấy. TTCK tập trung toàn loại mát rượi

Còn ngày cuối cùng để phát quà trước đợt nghỉ lễ.

Phân tích volume hộ anh cái. Chú giỏi hơn anh.
Tại sao tháng 4 volume vãi loằn vậy. Lái đang phân phối hả?
Trước chú cũng chìm chóc dọa anh ghê lắm

Kaka thanh niêm chim lợn huyền thoại