DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Có thông báo của vp chính phủ về kết luận xủa pTT yêu cầu gỡ vướng ( chứ ko phải xem xét nữa bác ạ)

1 Likes

Tôi có nói lâu rồi, dc4 tạm thời bỏ qua bác ah, chưa dén lúc chơi dc4, giờ tập trung DIG đi.
Còn đầu tư và cách xuống tiền là của mọi ngươi

2 Likes

Nam long lại ngon rồi hy vọng nova cũng ổn dần

1 Likes

mai vượt 18 ra Lễ lên 25

Hi vọng mai vượt 18 thuyết phục để tiến về 21 trước mắt đã!

3 Likes

Kẹp thì cứ nói kẹp đi lại còn cứ văn vở :)))))

Mai đóng 185-186 thôi ko cần tím. Cứ lên trong nghi ngờ lại hay :))

1 Likes

Người ta bắt ở vùng đáy và giữ dài
Chứ như ông T+ đâu mà gọi là kẹp
Cái bọn T+3 thì mới gọi là kẹp

1 Likes

Thế ông lại chưa biết em Huyền này rồi. Kẹp nặng từ 2022 đến giờ nên bọn tôi gọi là Huyền ngáo đấy. Kẹp DGC, LDG, dầu khí, DIG toàn gần đỉnh. Có con BIDV chắc kẹp nhẹ nhất vì là bank nên ít giảm sâu

Em Hoèn này mã nào mà kẹp nặng thì nói mua 1% mua dần, mã nào xanh xanh thì kêu mua được ở đáy tỉ trọng lớn cầm dài hạn

Tài khoản của ngta sao ông nắm rõ thế nhỉ. Mà tôi cũng ko hiểu kiểu mấy ông nghĩ gì, chỗ này là topic ngta tung hô nâng DIG lên, ông là loại dìm DIG chui vào đây làm gì để bị ăn chửi vậy. Muốn dìm thì lập topic khác mà dìm, hay ông thấy dìm ko nổi nên đi ăn ké mấy topic khác, làm vậy ko khiến mình nổi hơn đâu mà nhận lại muôn vàn câu rủa lên đầu đấy.
Làm người đi bác, phá người khác được lợi gì đâu. Thân ái.

1 Likes

Ờ. Không thích nghe dân T+ cứ bỏ qua thôi

Sao ko thấy có dig các bác nhỉ

Cứ DXG mà hốc. Giá phải x2 lần DiG

1 Likes

Bác mua nhiều dxg rồi ah mà hô hào khiếp thế như kiểu là cổ đông lớn rồi ấy nhỉ

1 Likes

Hô cho ae về bờ thôi, ai chả kẹp lòi ra kaka :grinning:

1 Likes

Nè nói có sai ?

Thế bác hô nvl, pdr nữa đê con dxg ăn thua gì

Nvl pdr có nhiều người khác hô rồi bác. Dxg ko ai hô có mỗi mình hô thôi

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe

“Một sự bất tín, vạn sự bất tin”

Trong DIGer ta là người duy nhất ko hề hô mua DIG ở giá 90,100. Sau khi ném đá dò đường ta tiếp tục hô ko mua DIG để trung bình giá kể cả khi DIG đã giảm về đến 22. Ta hô trích 1/3 mua DIG lần thứ nhất ở giá 17, 1/3 nữa hô mua DIG ở giá 12, còn lại là khi DIG dưới 10. Mọi comment đó còn nằm đầy trong topic “ngôi nhà DIG bự”

Bịa đặt về DIG chưa đủ, mi lại còn xuyên tạc thêm về các mã khác nữa. Chính vì biết mi là thành viên cốt cán của tập đoàn lừa đảo do thằng jean cầm đầu nên ta chỉ hô đơn giản là F0 đừng có mua bán theo mi đó.

Túm váy lại: F0 đừng có mua bán theo thằng này mà mang vạ

3 Likes