DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Vào trang chủ của Cty có rồi bác ơi!

Haha. Tôi đc 340k uống cà phê con 70 :))

bác hỏi về cái gì nhỉ?

Ngon rồi. LNST đạt gần 80 tỷ so với 63 tỷ năm ngoái. Tăng 24.42%. Chuẩn bị đại hội sẽ có nhiều cái hay nhé các Bác. Nhất là vụ hủy phát hành 100tr cổ cho cổ đông hiện hữu.

3 Likes

Cái chỗ vị thanh có j chưa bác

1 Likes

Tui mất 300k vài con các bác phán a a a a

Thêm niềm vui nghỉ lễ

Hàng tồn kho tăng

2 Likes

Ng mua thanh toán trc

Con mad ■■■ ko đi chim chuột nữa à.

2 Likes

Các bác bình tỉnh! Hào hứng quá khg tốt . Thời buổi khó khăn này mấy tay to có lời là tui nó chốt. 10-20% voi mình chẳng bao nhiêu nhung với cá mập là lời hàng chục hàng trăm tỷ rồi đó. Cứ sau 1 trần là tụi nó chốt rầm rầm! Nhưng khg sao. Ai co tg thì luot lát, khg có tg thì cứ ôm. Chỉnh vài hôm lại lên tiếp.

1 Likes

có link gửi đi các bác, đang tim mà không thấy.

Ơ tôi post 18 và 70 mà. Uy tín nhá :))

Anh em DIG hold chat va an lễ đi, bctc vậy thì biết DIG chưa book gi mấy cái chu tịch nói, bói vu vơ thì đuoc 80 tỷ rồi, khakha

3 Likes

viết có dấu cho nó có dấu ấn đi bác ơi.

món điểm tâm chắc sẽ book quý 2, món chính sẽ book quý3-4 thôi a.Nợ ít đi,trong giai đoạn này né đc cái ls cao của bank đã là thành công r :slightly_smiling_face:

2 Likes

mấy tháng trời ae Chim heo la làng khắp các diễn đàn
nào thì sắp vỡ nỡ trái phiếu, thanh tra bị tóm., dự án
pháp lý bị thổi còi… vân vân mây mây :sweat_smile:

Từ giờ xem ae CL diễn luận văn nào nữa nè
:sweat_smile:

1 Likes

bữa chú nào lên bài vụ Thiên tân sân sau sân trc gì thoái vốn để dig lấy tiền thanh toán trái phiếu.Giờ lòi ra là logistics cái mép thanh toán nợ 1k tỉ cho dig đấy.Giờ media vs chim khó có lý do để lôi thiên tân ra dìm lắm :slightly_smiling_face:

1 Likes

Còn theo kiểu ptich của các chim thì năm nay dig khỏi cần book ln của cac dự án.Riêng móc thiên tân ra trả nợ 1.298k tỉ là đủ book ln năm nay luôn r.Muốn tô vẽ bctc đẹp đẽ vs dig nó dễ lắm vì đất nhiều,khoản thu nợ ngắn và dài hạn nhiều,hàng tồn kho tăng.Xào nấu bctc quá đơn giản :slightly_smiling_face:

2 Likes

NVL -410tỏi,nếu là bctc của dig,chắc room này hnay chim bay tung trời

2 Likes