DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

con DIG chỉ là hàng đánh T+

Xấu vẫn xấu nhưng hiện tại cứ ăn được tiền cái đã tính sau

Chào bác Linh. Nhớ lúc trước bác lập pic phân tích Dig sao một thời gian bác lại dìm hàng. Kiếm tiền có nhiều cách nhưng mình mong bác đừng dìm Dig nữa, bác cứ ra vô theo ý mình nhưng nên bình luận trung thực. Chúc bác đầu tư Dig phát tài.

4 Likes

Trong đội ngũ anti-DIG , em chỉ chú ý bác @khongduoctham mà thôi. Cho dù bác ấy chim nhợn DIG thì em vẫn khuyên những ai chưa mua cổ phiếu cứ trích ra 30% tài khoản làm theo lời bác ấy. Dù sao những người có tâm có tầm thì luận cứ sẽ khác. Đại khái mua theo bác ấy sẽ có lãi gấp 3 gửi ngân hàng, hên thì gấp 5 gấp 7.
Bác ấy chỉ sai ở chỗ ko để ý rằng topic này là nơi những ai kẹt DIG ở trên 100. Giờ có bán DIG đi cũng chả biết mua gì để gỡ lại. Chỉ duy nhất bộ 3 DIG, CEO, L14 có thể đảm bảo cho các bác về bờ và lại nhân đôi nhân ba tài khoản mà thôi. Lịch sử thăng trầm của L14 đã chứng minh điều đó. Cho dù A7 có rời khỏi HĐQT thì guồng máy L14 vẫn chạy trên đường ray A7 vạch ra. Chả thiếu gì mã mời A7 về tham gia, cho dù họ nói ra hay ko

1 Likes

Mua LDG :))))
Mua TBG từ 11 xuống 4 vẫn TBG . Hoèn cao thủ

Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời. Đtu cảm thấy ổn mua ko thì thôi dở thói chim lợn chỉ tổ mang phân ứt trát mặt tổ tông chứ làm đc j. Cổ phiếu mà vận động theo mõm chim thì đã không sinh ra cái mỏ.

2 Likes

“Một sự bất tín, vạn sự bất tin”.

Trong topic LDG của mình ta hô LDG lên 11 thì bán sạch vì nó sẽ có lúc về 5. Vậy mà thằng này lại cố tình nói dối thành ta hô mua LDG giá 11. Hôm 22-23/4 nó ra sức chim chóc DIG trong kì nghỉ cuối tuần. Đến ngày 28/4 khi thấy DIG tím nó mới kêu đã mua DIG chứ nào ai biết được thằng này có mua hay ko.

Túm váy lại: F0 tuyệt đối ko nghe thằng @laxanhmuathu này.

:)))) anh ăn 6-7 vòng DIG rồi mà Hoèn vẫn gồng lỗ LDG, lại còn trung bình giá xuống thì đẳng cấp đếy

Fed nâng lãi suất 25 điểm cơ bản, phát tín hiệu ngừng nâng lãi suất

https://vietstock.vn/2023/05/fed-nang-lai-suat-25-diem-co-ban-phat-tin-hieu-ngung-nang-lai-suat-775-1067424.htm

nay lên đk 20 ko ae

1 Likes

:))) tưởng thế nào :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Co giật để thay máu vùng 19-20 mới lên bền được nên không phải vội đâu. Cứ đóng xanh lên trong nghi ngờ mới sướng :))

2 Likes

cac bac cu lay moc 19 hay 20 lam gi, cu xac dinh 4x nam nay thi thoai mai thoi

6 Likes

Hôm nay tao nhìn thấy hệ thống chạy mượt lắm . Cảm giác vậy . :))) chẳng có nhẽ :)))

dự kiến tháng 6 mà bác

T nghĩ hôm nay cho chạy. Trước r . Ém ém chưa lên báo thôi. Thôi làm tí dòng ck con fts xem nó chạy . Tháng 6 lên báo là rút dc rồi :))

Dig giá dưới 2x thì xúc full margin luôn cần gì nghĩ nhiều cho mệt

1 Likes

Thả thính trước :)) . Xem hôm nay thế nào vô tiếp

lâu ko xem bảng điện thấy nó mượt là cũng nguy hiểm lắm nha :smiley:

1 Likes

Uk . Ngửi thấy mùi là chơi thôi :)) chứ rõ ràng rồi thì ko đến lượt mình

2 Likes