DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Bắt đầu nhiều tt bơ trơ rồi đây

1 Likes

Khác gì bơm thêm tiền đâu :laughing:

1 Likes

VAT này nó chả có giá trị gì mấy cho doanh nghiệp hay cho người dân hết. béo khâu trung gian thôi. Rườm rà rắc rối thêm chứ tốt đẹp gì.

1 Likes

Hành lá + mì chính lắm

1 Likes

Ngất chưa, úp phát chết.
Đầu tư vào bọn lởm ,nợ nhiều, lãnh đạo úp là chết
17 phát , -10%:cold_face:

Đồ thị như này mà nhiều người vẫn lao vào

Cứ DIG mà ôm thôi ae. Ra ngoài kia lớ ngớ dẫm phải cứ t trâu

2 Likes

Dòng bđs đang đc hồi sức mà

2 Likes

Đi họp nhớ cầm biển nick F247, gặp nick ông nào hai mặt choảng luôn :slight_smile:

1 Likes

Lập hội choảng đám chim lợn bìm bịp đi bác :grinning:

Nhiều lúc cũng akay, mình đang cầm hàng mà các bố cứ chim lợn thấy không cùng thuyền rồi :slight_smile:

1 Likes

Dig sáng nay sao ysl vậy bác, bao tin tốt da mà lòi mẹ giá đỏ rồi :smiling_face_with_tear:

1 Likes

nở magin ra là mua :))

Nhìn giá mục tiêu thôi bác, xanh mãi sao được cũng phải chỉnh mới lên được tiếp. Nhìn bảng điện nhiều ốm bác ạ. :). Năm nay kinh tế chán quá em mới vào cào phím 247 chứ. Hi vọng kinh tế hồi phục công việc chính ổn định lại xóa app.

2 Likes

Em giá vốn cao chịu bao nhiêu tin xấu bị vùi dập tơi tả nay thây ra tin tốt nhiều nên bám xem lên lại không mà thấy nay sao nó yếu quá :sweat_smile:

nó yếu vì đang test cung đấy cụ ạ

Một số cụ nóng đít chốt để nhảy sang dòng khác đấy mà. Đợi vượt 20 lại quay lại ủn thôi :))

2 Likes

ai mua giá 1x - x bé thì họ chốt lời quá ok bác nhể? đợi qua 20 thấy lâu quá

Phải rũ bỏ và phải tiêu hết lượng hàng chốt lời để ndt mới vào thay máu

Đúng rồi. Chốt lời ko bao giờ sai cả. Cụ nào lướt lát đúng sóng thì biên lợi nhuận tốt, nhưng lệch sóng phát thì một là mất hàng, hai là lộn cổ :))

:)) dig 500 k là rẻ rách . Ae hold chặt vào để chúng nó chốt nào :))) mình đang hóng . Kakaa