DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

kệ đi bác…có những ng rất thít tỏ vẻ nguy hiểm…nên m cứ kệ cho họ thể hiện bác ạ :smiley:

2 Likes

Bác giống tôi, k dám mở ra xem đỏ lè 40-50% :joy::sob:

lái vẫn âm thầm xả hàng như đánh rắm xịt nhỉ. các con gà vào hít hà nó cho quả rắm nổ mới phát hoảng chạy tan tác.

T+ chạy hết rồi ko còn ai đâu mà rắm xịt với nổ :))

2 Likes

Đúng là đội lái tận diệt, ATC vẫn vác hàng ra táng.

1 Likes

Non và xanh. Muốm ăn lần nhưng lại muốn mua rẻ. Hết hôm nay tắt máy đi nghỉ mát

2 Likes

ATC kéo thì bảo lái neo giá để phân phối tiếp
ATC không kéo thì bảo hết lực, buông
ATC lái vác hàng ra táng thì lại bảo lái tận diệt
Lái ngu thật, làm gì cũng bị bắt bài :))

Bác làm em cười k nhặt đc mồm lên á

2 Likes

di cho khac choi di bac, cach bac noi 2-3 ngay nay chang la gi ca, noi riec ko dung ko thay chan ha, de cho topic nay yen di

2 Likes

Chỉ mấy thằnh lái ngu mua giá cao để mấy anh em chin nhợn úp bô vào đầu. Đau thật. Nhưng đời đâu như mình nhìn. Người giàu thường ít hơn ng nghèo

DIG hay cai, giam 2 phien nhe, tang 1 phien cai hon 2 phien giam, khakha, CL cu hot, doan tau van chay

Cuộc sống buồn nhất: ôm DIG mà giả vờ như ko ôm DIG

1 Likes

Tất cả AE chim lợn ở đây đều ôm DIG hết. Mà vì nỗi hận thù, nên AE nói vậy thôi

Nếu đã ôm DIG thì thoải mái đi, sống 1 lần trên đời, AE nào ôm DIG mình nghĩ sẽ có thành quả, bơm tiền giờ như Rác rồi

1 Likes

Vậy là tôi ko thù hằn, nên tôi ko cầm DIG, nên tôi cũng vào đây comment dạo à :cold_face:
Ngọc “lìn” nguyễn nó chim từ năm ngoái đến giờ , đòi ăn bằng lần đấy

Chia sẻ với anh em, hồi đầu năm mình có trích ra 260Tr để thử “trading”. 260Tr lúc đó = 10.000 DIG giá 16K + 5000 CEO giá 20K. Sau mấy tháng nhảy tưng tưng, phát ăn phát xịt, kết quả giờ 260Tr còn 232Tr. Nếu ngồi im 10.000 DIG + 5000 CEO theo giá hôm nay thì ~ 310Tr :)). Lựa chọn “nhảy ra nhảy vào” hay ôm lỳ theo dài hạn thì tùy anh em, nhưng mình nghĩ là nên ôm dài hạn, đặc biệt là đang ở vùng giá này.

4 Likes

Lắm bác bán đỉnh 19, mua đáy 18.5 cao thủ thật, ngưỡng mộ quá :smiley:
Cứ bán xong là hô 15, mua lại hô 2x :smiley:
Làm thế ko mệt à :smiley:
Lắm cao sủ cứ nghĩ mình hô là cp lên xg đc ý hả… :smiley:

đúng bác ạ…em cũng như bác…ôm chặt thì đã ăn lãi to tổ bố…nhảy ra nhảy vào tưởng lãi ai dè …k bõ dính răng…haizz…nghĩ nó chán

2 Likes

Tài khoản chính thì vẫn giữ DIG, có thêm C4G. Không bán cũng không mua thêm. Chờ cuối năm xem sao. 232Tr còn lại sẽ tiếp tục nhảy nhót… kkk… Nhưng nói thật là nhảy cho vui thôi chứ thực sự không có lý thuyết phân tích kỹ thuật nào đúng đâu. Mình thấy mấy ông phân tích TA toàn “bán báo” thôi, chứ thực tế thì thị trường ngày mai nó là “random walk” không thể phân tích được. Lúc nào rảnh mình sẽ có ví dụ cụ thể cho a e. Nên khuyên chân thành là đừng nghe theo mấy bố phân tích TA, hô hào theo phiên.

3 Likes

Bác vẫn có tý dính răng là tốt rồi… e còn lỗ mất mấy chục đói thối mồm :))

1 Likes