DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Hy vọng 8888 sẽ về bờ

1 lên 2 lâu chứ qua 2 rổi lên 3 chỉ là 33% nhanh hơn nhiều. Hy vọng mai qua 20

1 Likes

Cùng quê
Anh cũng muốn gặp chú nc
Nhưng giờ đang âm hơn 50%
Gặp buồn lắm.
Thôi để cuối năm, về bờ vui hơn, có chuyện để nói

120k là j , cứ đúng vốn hoá 120k tỷ mơi bán

Nó lại sóc cho vài hôm, lại chán ngắt.
Chim lợn lại gào lên
Chịu nổi ko ấy chứ bác

Trời Chim gì, tui vẫn tin A7, AE cứ chờ đi

Gồng lãi còn khó hơn gồng lỗ ấy :grin:

ở Tài khoản trading hôm nay mình mua 10.000DIG giá 19K.
Căn cứ mua: ĐẶT CƯỢC vào việc DIG sẽ đi ngang loanh quanh 19 và sau đó phá mốc 20K đi lên.
Rủi ro: Kịch bản giai đoạn 06/12 đến 19/12 lặp lại: Đi ngang quanh 18-19 sau đó phân phối về lấp gap 13. (Hiện tại cũng đang có cái gap 14)
Mình lưu lại đây để xem ít nữa sẽ được chốt lãi hay phải cắt lỗ ở tài khoản trading này.

2 Likes

Chuyển qua môn ptkt r ah ô b. :grinning:

Có nói ở trên đó bạn, từ đầu năm có trích ra 260tr để mua bán cho vui. năm ngoái hàng tháng có tiền dư thì còn canh mua thêm, năm nay đạn dược đói kém hơn, ngồi không thì lại chán. Để tài khoản mua bán xem sao. Hiện tại từ đầu năm đến giờ 260tr teo xuống còn 232Tr :joy: :joy: :joy:
Tài khoản chính thì vẫn ôm chờ về 1/2 bờ rồi tính tiếp =))

Không có PTKT gì đâu, tôi nói rõ căn cứ mua là ĐẶT CƯỢC mà =))))

Mỗi thứ cũng nên trải nghiệm để biết thêm. Chúc b sớm về bờ. Ngoảnh đi ngoảnh lại người cũ còn mấy ai. :grinning:

3 Likes

Bác còn nhớ bác đạt mốc
Nắm hơn 400k DIG ở 100k ko chốt
Sau đó âm.
Ko biết thật ko
Trong room Đào Ngọc

2 Likes

Nhớ chứ. Chuyện bình thường, thời thế thế thời cũng có gì lạ đâu b. Ai khôn mà chẳng dại đôi ba lần. :grinning:

2 Likes

Haizzz
Đang lãi mấy chục tỷ.
Một phát sàn lúc ấy 5,7 điểm
Đâu đó mất 3 tỷ

Thế nên cá nhân t nghĩ đã là đầu tư thì ko nói trc đc. Nên đa dạng các tài sản, phân bổ hợp lý từng giai đoạn tiền, vàng, bds, ck theo mức độ rủi ro tăng dần. Ko bỏ trứng vào một giỏ, kiểm soát dc lòng tham, nỗi sợ … và tốt nhất đừng dùng đòn bẩy.

Ck và bđs thường đồng pha ko bác?
VN phát triển thường dựa hơi bđs để kéo
Chứ SX yếu, công nghệ thấp, FDI là chính

1 Likes

Chịu khó tự ngâm cứu nhiều thêm b, diễn đàn chỉ là ảo ko nên đặt niềm tin vào ai cả. Thông tin chỉ để " tham khảo " cho có thêm góc nhìn thôi. Đến bản thân đôi khi còn sai rất nhiều cơ mà. Chúc b sớm về bờ.

1 Likes

Vẽ thêm cái vùng kháng cự bên trái đầu tháng 11/2022 thì ra mẫu hình W đấy :))
Còn nếu chỉ lấy đoạn từ tháng 3 đến hiện tại thì mẫu hình nền chồng nền đấy, nền hiện tại là số 3, sau nền thứ 3 là phi tít mù :))
Lưu ý: Tôi không biết ptkt, đừng ai tin tôi chém gió về ptkt nhá :))
Chúc các cụ buổi tối vui vẻ, tôi xách giày đi đá bóng dưỡng sinh lấy sức còn gồng lỗ đây

Ừa, mình cũng muốn thử để xem hiệu suất giữa việc ngồi im và “nhảy nhót” thì cái nào hơn :smiley:

2 Likes