DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Chào mừng ga 20. Chuẩn bị tinh thần đón đoàn tàu đến ga 30

Bác nào cho xin nhận định kéo xả phân phoi với =))

DIG-CEO cặp đôi hoàn hảo

1 Likes

Dig xứng đáng cho 120k tỷ , tức là giá cp 200k/c. H moi đc 1/10 thôi. A7 nói 500k là nổ thôi

hình như nó xóa rồi, hôm qua có bác nào đó nói thấy cũng vui vui

vốn hóa 5 tỉ đô à bác ?

Đúng siêu cổ

Đất đai menh mông , toàn vị trí đẹp như mơ. Sớm muộn nó cũng về với giá trị thật của nó. Anh em yên tâm.

Cung may biết sửa sai. Hom trước tôi có nặng lời tý với chú. Bay giờ chúc mừng đã biết sửa sai nhé.

1 Likes

Loại mặc váy đó bác nhẹ nhàng làm ji với nó. Bản chất nó l đổi dc đâu bác :sunglasses:

Mai kia nó lại bán ý mà bác :)) dòi bọ toàn vậy ý mà

1 Likes

Con Dig và Ceo giá hiện tại mà ai cự thích nhảy nhót thì khg chết cũng bị thương!!!

Có thằng nhảy nhót như nó cung vui nhà vui cửa các chú.

Lên xuong là do ý chí của nhà tạo lập. Mấy thằng ranh con thì khg ăn thua gì!!

1 Likes

Không phải chú đâu bác, hotgirl cao thủ đấy bác :slight_smile:

DIG mới chỉ là vùng chân sóng thôi. Gốc của vùng chân sóng là vùng giá 14. Sóng này là sóng đầu tư công, sóng bơm tiền (hạ cả dtbb), sóng chính sách vĩ mô - các nghị định và các hành động quyết liệt để hỗ trợ tháo gỡ khó khăn, giải phóng nguồn lực cho BĐS. Ai nắm dcj thì giàu! AE ko cần phải tranh luận, chửi bới mấy con nhợn làm gì, 1000 người trong này hô cũng chả tăng, mà thét cũng chả giảm đâu. Vượt 20 rồi thì ae cứ kê cao gối mà ngủ hehe!

1 Likes

Quý 2 tới báo lãi khủng từ DIC Hậu Giang với Vũng Tàu thì sút vào mõm bọn chim lợn để gom hàng.A7 tầm nhìn chuẩn thật

2 Likes

Mua nhanh kẻo tím. Siêu cổ

Lên 500 k mới tin ,chứ h vẫn chia 5 thì vãi đái

Ngọc “lìn” nguyễn :laughing::laughing::laughing: