DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

:joy::joy: t vẫn ko hiểu cái tư duy ăn trộm ăn cắp xanh đỏ của ■■■ kiểu gì. Nhiều lúc nói chuyện như th hâm, chuyên gia ko phải bốc cờ thì không. :wink: T sợ m quá nên múc nhiệt tình.

2 Likes

Hôm nó 17.6 t chụp cho m xem rồi mà nhỉ. Còn nếu m vẫn chưa tin thì t vs m làm tí innova ngoài đời đi, t xem m là th trẻ ranh mặt búng sữa, hay th già vểnh râu

2 Likes

Tầm như cu em mà đòi mua giá <17.x??? Phét thì vừa thôi

■■■ mà hiểu đc anh thì đã khá rồi em. Không phải cay cú như vậy. Bị bóc phốt thì hơi cay tý nhưng cố gắng mà sửa sai.

Cãi nhau lgi các bạn
:wink:

1 Likes

Tôi chỉ hy vọng cuối năm tôi sẽ có lãi với DIG. Thế thôi

2025 nhé, 5x là chắc chắn. Hiii. Vốn hoá cán mốc 1,5tỷ usd

Nhìn DIG có vẻ sang tuần điều chỉnh

Kaka đất Bg trúng giá siêu tốt đã có f2,3 mua lại. Tt thanh khoản ổn rồi h là lúc bán hàng cân đối và đổi đời

1 Likes

Ở chỗ nào bg chú?

t đã bảo là ib t địa chỉ t qua show tk. Nếu đúng t mua dưới 17.x thì t chỉ cần búng chym m phát, còn trên 17 t đưa m luôn 100tr dám chơi ko?? :sweat_smile::joy:

Bâc qua gặp xem mặt con chim lợn mặc váy đó như thế nào bác chụp hình cáu mặt nó show cho anh em xem nhé. Mà sợ loại mặc váy 2 mặt đó nó ■■■ dám gặp bâc đâu :sunglasses:

xuống tàu rồi ah , nhanh xịt vậy , 2 -3 nhấp đã xịt.

2 Likes

Kaka mai ngày kia lại 1 mớ chim lợn. Bank qua tuần ra tin giảm mạnh ls đới

1 Likes

Ls cho vay tiêu dùng và bđs giảm từ 13,1 về 11,6% đấy. 1 banker cho hay

5 Likes

Làm kèo xem ai lỗ nhiều hơn ko bạn :))

Các bác nại lâng pi nhau thế

Thôi đừng mong chờ gì đại hội. Đại hội năm ngoái giá tụt từ 100 về 6-7x. Đi dự đại hội thì các cá mập to giá vốn cũng loanh quanh 7x giống tôi nên về yên chí cầm, cuối cùng nó làm phát về dưới mệnh. Tôi bắt đầu cầm DIG từ giá 40 năm 2021, đến giờ cũng đã đủ hết các cung bậc cảm xúc với nó rồi nên giờ thành vô cảm với thị giá. Đơn giản vẫn thấy nội tại DIG chưa hề có gì xấu nên vẫn kiên định cầm thôi.

1 Likes

Thế lúc 1x,2x thì phải mua mạnh chứ.

Mua mạnh cũng mua mạnh hết từ trước rồi thì mới có cái giá trung bình 7x chứ

1 Likes