DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Vậy là lùa gà hả. Vậy mà đi chửi người khác là sao?

À a có chút lãi a sẽ thuê mẹ chú về rửa bồn cầu yên tâm ko lo ko có tiền.
Kaka cố gắng canh pic

1 Likes

cái loại cắt lỗ 4% thì nên mang tiền đi gửi bank đi thằng óc lợn :rofl: :rofl: :rofl:
may cắt lỗ 4% thì chắc may chỉ chốt lãi trong phạm vi 2-3% thôi nên tốt nhất mang tiền đi gửi bank đi cho nó nhẹ đầu k cần thận vào sai nhịp k có cơ hội cắt lỗ 4% đâu :rofl: :rofl: :rofl:

Cứ đút tiền vào túi còn hơn ngồi mà gồng lỗ hehe

Khôn đấy. T vào sai nhịp ko nhảy ra đc thì cổ đông DIG cũng khóc tiếng mán kk

Chế độ bỏ qua mãi mãi vui thiệt đỡ mang tâm hồn rác kaka

à, nick này nhớ ra rồi, kẹp dài hạn DIG. Không nên xấu tính vậy. A vào cảnh báo anh em chơi DIG là không cầm dài thôi, có gì mà bức xúc nhỉ? có niềm tin cứ ôm, rất tốt Diễn đàn để phản biện chém gió góc nhìn đa chiều cho mọi người cùng xem. Ăn nói lịch sự thì a tiếp. Đừng giống như đội quân A7 tục tĩu, bị thị trường nó vả cho sấp mặt lúc về 1x im tất.

Hướng dẫn anh cái, bỏ qua mãi mãi ở đâu nhỉ
Đỡ rác

Cảm ơn vì lời khuyên. Mỗi người một quan điểm, một khẩu vị, tôi vào đây tìm hiểu thêm về thị trường và học được nhiều kinh nghiệm để bớt cái Ngu của mình đi. (Hạn chế mất tiền :).

lái DIG xả khéo lắm ko xả 1 cục đâu

Rác

Bạn xả tôi lại múc thêm :slight_smile:

1 Likes

Chiều xanh đậm bác Linh dùng từ gì :slight_smile:

Xem Bear thắng hay Bull thắng :slight_smile:

nhiều thằng cứ bán xong là quay ra chê lấy chê để, mục đích cũng chỉ là hi vọng bán đc giá cao để mua lại thấp, lướt trong phiên thì ai cũng lướt nhưng hành động bán xong lại đi bôi bác chả khác gì ỉ.a vào bát cơm mình vừa ăn xong lại canh canh hốc đúng cái bát đấy =))

2 Likes

DIG khả năng chỉnh xong rồi đấy, cầu mạnh lắm

1 Likes

nay TT xanh 4 điểm thì DIG phải xanh 4%

2 Likes

Lên thuyền lại chưa hay chờ

@Phuong_Le3 rảnh không em.
tát vỡ alo thằng yếu đuối dùm anh :rofl:

2 Likes

lại lên tàu rồi ah , sao ko hú tôi Lên với , chim lợn kỳ vậy.