DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Nay tập đoàn trang linh có vẻ yếu , khoe lãi lom dom quá

Ơ bác Xuân. Hn nóng này làm tí beer tươi ngon bác ơi :))

Bia có nhưng mồi gì bây giờ nhỉ người đẹp, khấu đuôi nướng chăng

M có cầm đích k. Hay lía non lên bờ trổng phao câu rồi

Mấy thằng CL mua thì mua cắt lỗ thì cắt lỗ oẳng mãi ko mỏi mõm à. Ck mà lên xuống hô theo kiểu vài 3 con thì thiên hạ loạn về nhà c mầy hết ồi. Sửa đi mà làm người

Bác làm đôi con mực lai nhai cho mát :))) cuối tháng đến nơi rồi

cong nhan hay thiet, DIG giam chua duoc 1% ma CL no khoai chua tung thay, trong khi hom qua tang gan 4%, haha

Góm mấy thằng chim pé gáy khỏe như gà tre làm cảnh chứ làm rì. Nay tt hơi ảo tí hứa hẹn tích lũy vùng giá mới

chủ yếu các con giời sợ ngày mai đáo hạn PS nên bán trước ấy mà, hôm nay cũng dễ hiểu thôi

Mịa oánh mà suốt ngày sợ sệt đáo hạn ps này nọ làm cái rì. Mẽo nó vỡ nợ còn ko bốt bằng dân bản

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: vui mà, mỗi người mỗi cách đánh bác ơi. Nên cứ kệ họ thôi.

mấy con lợn chả có hiểu biết gì chỉ làm loãng pic thôi

Nay chưa thấy tấu hài :smiley:

Đợi tí. Bạn ấy luôn uy tín show lệnh lãi đấy :))

Tôi nhìn thấy kịch bản sắp tới của VNI là mô hình 2 đỉnh, sau phiên hôm nay có khả năng sẽ còn bull lên đỉnh 2 nữa rồi mới sập. Do vậy vào DIG bây giờ quá rủi ro. Tôi nghỉ đợi 2 đỉnh rơi về 1050 tôi sẽ nhảy vào lại, khi đó DIG giá khoảng 18

1 Likes

Lái nó không kéo 1 mạch lên 100 hay 500 đâu đừng có mà mơ mộng, đến đỉnh nhảy ra đợi chỉnh đến đầu gối mua lại .

Nge mà y đổ thóc giống ra ăn
Mai ăn cám nge em.
Mất hàng chưa
Mua 20.4, bán 20.8.
Mai ngày kia lại mua 21.x . Lãi quá nhể😆

1 Likes

muốn khích kiểu gì thì khích, tháng này tôi ăn vậy đủ rồi. Bán giá xanh chiều nay thích thì mai, ngày kia mua lại nhưng tôi không mua đâu. 2 đỉnh nó chỉnh khoảng 10-15% tôi mới mua nhé.

VNI đi bụi thì DIG có khỏe đến mấy cũng không xanh được đâu. Chào tạm biệt hẹn gặp lại ae ở ga 18.x

1 Likes

Đã nhớ tin nhắn này
Mà.y mua trên 21, chết với các anh
Mà ko mua đc thì từ giờ câm nín nhá

Photoshop thì kai bào chả nãi