DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

tăng nhiều rồi cũng để cho họ chốt lời và SW các bác ơi, ngày nào cũng xanh đỏ hết thì cũng mệt người lắm.

2 phiên nhỏ lẻ fomo lái tranh thủ ra được nhiều hàng rồi. Nay tt tích cực không hồi được tức là lái vẫn phân phối tiếp.

1 Likes

Chạy ngay đi trước khi mọi điều dần tồi tệ hơn :)) :skull_and_crossbones: :skull_and_crossbones: :skull_and_crossbones:

Từ 120 cho về dưới mệnh còn được, tự hiểu đội lái DIG tận diệt đến mức nào. 20 ngày quay hết cả công ty, nếu mục đích của lái là đánh lên thì đã phải lên rồi. Tức là mục đích của lái là phân phối. anh em cẩn thận.

Vẫn 1 nhóm tấu hài mua vui

hội nhóm chuyên đi xoáy đểu mà. Quen mặt hết luôn rồi :smiley:

Ae cẩn thận cả 2 năm rôid

Đến thày A7 vĩ đại của biết bao học trò về dưới mệnh còn không dám hô ngon hô rẻ nữa thử hỏi 20 đắt hay rẻ anh em tự hiểu.

Lượn đi ku. Cào phím lương mấy hào

Làm gì được xu nào, ae cứ đổ điêu cho tôi.

1 Likes

chim lợn kê mua ở 20.5 à :)) ác nhỉ

Chứng cháy rồi, sau đó tới lượt BĐS khét

tí lại có đứa đăng đàn đã liếm lại.

3 Likes

mọe ko lên tau nhanh lại hết vé giờ

1 Likes

Có đội tấu hài cũng vui cho anh em mà :smiley:

Em cũng ko nghĩ phát điên loạn đến mức vậy cụ ạ

ACE mỗi người nhổ 1 bãi nước bọt cho mấy con chim lợn nó liếm, ko nó đói khát chết c.m.n mất kk

Cứ gần cuối phiên lại kéo lên tí cho các con gà kì vọng, rồi lại phân phối tiếp. Lái đánh tận diệt quá. Lệnh bán lại chất như núi.

hnay lái dẫn ae chim đi tàu lượn 1 vòng quanh thủ đô nhé :expressionless::expressionless:

Lũ nhợn thèm giỏ giãi ko kkk. Chúng ■■■ la liếm ở đây để biết chúng ■■■ thèm ntn rồi. Vuốt dãi đi, hoặc lấy giấy chùi d.i.t của cổ đông dig đây này đưa lên mà hit cho dãi đỡ chảy các kon ạ kkk