DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Mình ở Sài Gòn, thích đạp xe nên đạp xe đến bến đò Long Trường rồi đi đò qua khu này và vào khu Swanbay nó đẹp lắm bác.

8 Likes

Công nhận nhìn qua map đã thấy đẹp rồi

80 cuốn sổ đó chưa rõ BN

1 Likes

haha chim thấy quỹ đất của dig ngon là đc r,tưởng chê hóc bò tó chứ :rofl:

1 Likes

Nhìn đẹp bác nhỉ, có vẻ em với bác cùng quận á :joy::joy:

2 Likes

Để tháng 6 này đạp qua xem lại có gì mới không.

4 Likes

Vâng, sẵn ngắm căn nào đẹp đẹp, đợi DiG lên 4x thì lấy lãi chốt một căn luôn anh :relaxed::relaxed:

1 Likes

con đĩ rẻ tiền

những người bán tín bán nghi thì còn 1 tháng nữa để biết, còn những thằng nào không đủ tư cách thì đã bán hàng và không phải đi họp nữa

6 Likes

3 năm nay là thời của cầu đường. Kĩ sư cđ ko lo việc ồi

2 Likes

Việc không thiếu chỉ là không có lương hoặc lương thấp

Kìa con gà trống hoa mơ
Mải mê đạp mái bạc phơ mái đầu

Nam Long, Him Lam, Savico, DIG. Tất cả đều nắm các vị trí chiến lược quanh bán đảo đại phước. SG đang mở rộng theo hướng thành phố mới Thủ Đức, vắt qua tp mới Nhơn Trạch. Nhìn thế là hiểu :yum::yum::yum:

2 Likes

Cái này chuẩn rồi, Đai Phước nhìn ngon, nhưng Long Tân của DIG còn ngon hơn vì nằm mật tiền VD3 va có cầu Nhơn Trạch bắt qua HCM
Và tiếp theo Long Tân sẻ là 330ha GD1 của thành phố mới Nhơn Trạch nữa.
P/s: CL cứ kêu gào đoàn tàu DIG tiến về CLB tỷ$

3 Likes

Tiền đek đâu mà làm dự án :rofl: cứ ngồi đấy mà đếm tiền hơi nhé các con zời

DIG ko có gì ngoài dđất, mà năm nay tiển về DIG 3k tỷ nữa làm DA, chưa tính các NH cho DIG vay nói DIG cần.

Đấy là trên lý thuyết nó là thế còn thực tế thì còn lâu cái long tân mới khởi công nhé

Ngồi đấy mà ôm mộng nó lên 4 5x nhé con trai ta
Quý 1 dig lãi là do đầu tư tài chính còn đâu bđs lỗ chổng dái, cbi gia đỉnh chủ tịt nó xả cho 1 đống hàng 2x vào đầu lday lại chạy như ong vỡ tổ thôi con zai ta :rofl::rofl::rofl:

Tôi nhìn nick tôi mà cười sặc nc,
Công tuyền calavat là sao hả hhhhh