DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Định mệnh. Mỗi lần lên sóng là sấp mặt. Tôi ko ghét nhưng rất dị ứng ông này

2 Likes

Đm, dj thủng mẹ 33k rồi anh em. :weary:

Hô to thế này là dở rồi. :no_mouth::no_mouth::no_mouth:

1 Likes

Hầy, chắc ghi nhầm cột cá nhân với tổ chức chứ, để bảo Linh nó pts lại :))

Chả liên quan tới Dig

1 Likes

Tầm 2 năm có giaz 44. Yên tâm

đi vay ít tiền của thằng bạn, nếu không đạt 12,35% sau 2 tháng thì em xác định mất tiền

Cuối tháng 5 Dig tạo đỉnh mai đóng CE , mốt Đóng CE thứ 2 đóng CE tiếp đúng là tạo đỉnh rồi . Các bác hết lăn tăn chưa nào

Bơm nữa hả anh em

https://nguoiquansat.vn/se-co-them-dot-giam-lai-suat-dieu-hanh-lan-thu-4-79234.html

1 Likes

Nền kinh tế giờ còn yếu hơn đợt covid . Ko bơm ăn cám cả lũ

1 Likes

Chỉ báo ngược các cụ yên tâm nhé :))

3 Likes

Chot cuối tuần DIG giá 22 là ok:)))

7 Likes

đọc đc r,bác xoá làm gì,hnay quanh ma200,giật như tàu gặp bão :rofl:

1 Likes

Lình xìnhnquanh tham chiếu quá. K biết lái muốn ji đây bro :face_with_monocle:

2 Likes

DIG đang được kéo chờ BCTC quí 2, nghe đồn lên 4x, lái đánh lên mốc ấy được thì ngả mũ thật, bao anh em đang kẹp chờ về bờ

BCTC quý 2 thì cũng qua tháng 7 mới có, cũng còn lâu mà.

1 Likes

Các anh của Mập bảo xóa, để các anh Gom thêm :smiley:

thì đến mốc đó DIG lên được 4x cũng là x2 từ giá này. Trong bối cảnh thị trường thế này, crazy quá.
khó tin cũng như ngày xưa A7 nói DIG 500k/cp là rẻ rách thì mới có người múc ở mốc trên 100k vì x5 là viễn cảnh cực đẹp. Riêng tại mốc 2x này, lực mua vẫn ổn, kéo lên vài giá nữa sẽ kiểm chứng được lực cung.

DIG là công ty nhiều vấn đề, đổi chủ mới khá thật sự được chứ không vẫn chỉ là hàng game như 10 năm nay thôi, làm ăn chẳng có gì, lắt nhắt, bán dự án kiểu lúa non duy trì. Tiền bao nhiêu chuyển cho mấy cty sân sau của họ hết.

Hàng game lướt rất phê, không tham thì tk lên nhanh lắm. Chúc mừng anh em cầm DIG từ mốc 1x

2 Likes

Các room nắm Dig đều nâng tarrget lên 35-40 rồi