DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

bác cá mập mà…đớp luông đê…

chốt vs cắt chứ đè j bạn ơi, hàng bán nhiều như phá mả

1 Likes

Chiều cho mấy anh em T+ về rồi đớp 1 thể =)))

dig đang đi theo mô hình ruộng bậc thang do ng Tây Bắc phát minh,ae cứ yên tâm,nền sau cao hơn nền trước :rofl::rofl::rofl:

Bán như phá mã , trôi nổi nhìu quá k cá mập nào gom

Giờ có tổ chức nào vào làm cổ đông chiến lược thì mới cô đặc, nhưng phải làm ăn tử tế, rõ ràng, minh bạch

Lái tham quá. Đồ thị như cây thông noel.
Làm ai cũng run sợ.
Ko ai muốn cầm dài
Thế mới nói DIG loãng

1 Likes

Chỉ những người đu đỉnh như tôi vs ông mới cầm dài thôi :pensive:

Mập xin lỗi anh em vì nay chưa kéo Tím đc cho anh em. Sáng các anh của Mập đánh phủ đầu mà bên bán hung hãn vl. Chiều 2h các anh của Mập đánh thêm trận nữa nhé.

3 Likes

Với các chính sách hỗ trợ như hiện nay kiểu gì cũng tươi sáng nếu BLĐ tập trung phát triển doanh nghiệp. Và lúc đó ko cần PR thì cũng có đầy tổ chức nó muốn làm cổ đông chiến lược cho mà xem :))

1 Likes

bẩu rồi…khum tím em cắt vây nhó

Tiền vĩ mô nó xúc mới đi đc xa. Dăm ô mập với trùm làm ăn tó ji kk

Chán nhỉ
Bọn chim lợn vào hót có khi lại tím rồi
Không thấy chungt nó đâu

Không thấy Hot @Ngoc.Linh.Nguyen

1 Likes

DIG và CEO vẫn là 2 cổ thanh khoản khủng của 2 sàn. Giai đoạn trước thì DIG đi trước, giai đoạn này chuẩn bị để CEO đi trước, kiểu như xoay tua…

Sắp tới chắc CEO mạnh hơn vì bất động sản nghỉ dưỡng sẽ có doanh thu mạnh sau mùa hè.

3 Likes

DIG sắp có biến?

Ko đánh tăng mạnh, nhưng đánh xanh liên tiếp mười mấy phiên thì có được ko các Bác ?
64

Quá được. Tôi thích xanh túc tắc đi lên như thế này. Nhưng đỏ mạnh hôm nào thì tôi xin bạn cái Vây nhé :))

DIG Cẩn thận có biến nó lại chất sàn như LDG