DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

chuẩn,mấy e trong bar mới làm lái trần cứng ngắc đc,htl thì đc mỗi cái mặt thoai :rofl:

2 Likes

Hôm nay tổ chức lại gom 800k DIG, cứ để tổ chức gom nhỏ lẻ vùng 21 này rồi sẽ lên nhanh thôi

3 Likes

Ngày 28/6 DHCD thì giá DIG là 28.6:)))))

4 Likes

nhỏ lẻ phối phân cho lái :rofl:, 286 thì 3x full chỗ trong sảnh hội nghị,4x thì ae ngồi luôn ngoài sảnh :rofl:

2 Likes

4x họp xong ra bãi sau vũng tàu tắm tiên cho mát luông bro :wink::wink:

1 Likes

Hôm qua tổ chức mua 300k, hôm nay mua 800k, mai chắc mua 1.6trieu cp DIG quá:))))

4 Likes

Tôi đã nói với ae vùng này nhỏ lẻ phân phối, lái đang bị bull trap. Cảnh báo các a lái rất nhiều lần rồi mà vẫn tham vét từ ATO đến ATC 14 phiên vừa rồi :))

1 Likes

3x tui cũng đi nhé bác . 3x trước đhcd bác cho em số đt em nhậu với bác ở vũng tàu :sunglasses:

1 Likes

Bạn là gái hay rai ,sao lại thích tắm tiên.
Hy vọng lái cũng thích tắm tiên, để oánh lên 4x

À, các bác tắm em ngồi trên bờ ngắm thôi :rofl::rofl:

ĐHCĐ đến rồi. Các a lái đừng để thằng em CEO nó vượt mãi thế

1 Likes

Năm nay ko biết có Cổ Tức ko các Bác nhỉ ? Năm nay chia Cổ Tức 5% bằng Cổ Phiếu cũng Oke nhỉ. Năm sau 10% bằng Cổ Phiếu + 5% bằng tiền thì hết nước chấm :smiley:

3 Likes

Chia cổ tức bằng Vi Cá Mập cũng được .kaka

Hôm nay sẽ là phiên rất quan trọng của DIG. Nếu tiếp tục xanh sẽ có 1 nhịp tăng khá mạnh.

2 Likes

Lợi nhuận năm ngoái ko cao, em đoán dễ để sang năm chia 1 thể

1 Likes

Nay đầu phiên lái tận diệt kéo lên tí cho đám gà tưởng giật vào fomo xong rồi kịch bản sàng xê 30tr phân phối lại tái diễn.

Vẫn còn dư từ những năm trước nên nếu chia 5% cổ phiếu vẫn có thể được. Nhưng khả năng năm sau chia 1 thể thật :smiley:

1 Likes

Rồi phiên nay sao bạn ei, xanh đỏ tham chiếu. Phân phối kéo xả như nào :kissing_smiling_eyes:

nay đỏ hàng loạt nhé anh em :smiley: Mới đi công tác mấy ngày về ra ngoài thấy dân tình khóc ròng với nhau hết. Chán ghê

sáng ra đã tiết canh rồi :))