DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Giai đoạn này DIG không thể cản

bác để ý nhóm mình DIG tăng mà được ít người xem không ? :smiley: vì chim lợn trốn hết rồi và người còn hàng cũng ít đi, kéo cũng dễ.

2 Likes

móe lại phối phân 23m cổ nữa. Sập rồi chạy thôi :))

1 Likes

Khối ngoại nay cũng múc gần 800k cổ. Khối Ngoại và Tổ Chức liên tục múc dòng.

1 Likes

Chim nhợn bận thắp hương không dám xem bảng điện :slight_smile:

vni 9thuc vượt ma200 r ae,khả năng lên 1100 là cao r,Vni cách vn30 10đ,hnay ck chạy thì khả năng mai đến bank chạy.Vi mô hay vĩ mô gì cũng ổn áp cả r,nằm im hưởng thụ là đẹp nhảy nhót chi cho mệt :rofl:

1 Likes

hình ảnh
Quỹ etf đợt này bán ra khoảng >800k dig đấy ô,với vol dig kl >20tr/phiên thì ko đáng kể,nhưng hôm quỹ cơ cấu khả năng giảm điểm,hôm sau cũng trả điểm lại thôi,baos trc ae lịch quỹ cơ cấu để hôm đó giảm điểm ko bị đám chim vào doạ mà bán tháo :rofl:

lịch này bác coi ở đâu thế. cho em xin link. cám ơn bác

Nay Khối Ngoại tiếp tục Múc dòng gần 700k cổ nhé.

1 Likes

lịch này trong room ae nó share,mh share lại từ đây đến hết năm cho ae theo dõi,ko phải xin link,save pic về là đc
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

2 Likes

hình ảnh
hình ảnh

2 Likes

cái này quỹ nó cơ cấu ngày 16/6 lận ô,ko liên quan phiên hnay.Dig hiện tại cá nhân phối phân cho lái vs khối ngoại húp hết :rofl:

2 Likes

Cơ cấu thì nó múc dòng giá 22 đến 16/06 lên 30 nó bán =)))

1 Likes

hợp cmn lý r😝

Mấy phiên nay nó múc dòng liên tọi =)))

1 Likes

Múc liên tọi phải r,the new tiger of asia cơ mà.Hy vọng ko thành Tom&Jerry🤣

Thùng rỗng hay kêu to lắm b. Dạo này toàn bơm tin tốt là đủ hiểu r, ae nhìn lại bài học 2022 để chọn hướng đi cho tốt. Giờ đọc báo phải đọc cả mục đích của người viết nữa. :))))

1 Likes

con hổ con mèo media nó đăng suốt mấy năm nay r,tin cũ rích,xào lại thôi.Lúc xấu thì toàn bơm tin xấu mà lúc tốt thì tin nào chả đẹp.Đoạn này ae chơi tiền tươi thì kệ thôi ô.Vni đã phục hồi đc bao nhiêu đâu mà sợ nữa :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Nghe đồn dưới tổng đài 1080 múc tẹt nhé b. :grinning:. Mà bơm tin nổ hơi to, lúc xấu xí toàn thấy tin tiêu cực. Lúc ý múc ăn to nhất mà có ai múc được mấy.

1 Likes

Đây bác thích nghiên cứu vĩ mô vào đây mà tra, cẩn thận loạn cào cào đấy nhé, xem cho vui thôi :slight_smile:

3 Likes