DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

chỉ cần dòng tiền duy trì như năm 2021, 20k tỉ/phiên,cản nào cũng phá đc hết :expressionless::expressionless:

3 Likes

Thanh khoản tốt lên dòng ck chạy ngay. Tt nhạy lắm.

1 Likes

cứ túc tắc bò dần các bác nhỉ

Chạy đi :)) nào mấy con chim

Nay tiền đang vào Bank

Hôm nay bác @CaMap68@Luc_Thuy ai làm thuyền trưởng đây? Anh em lên đên biển đảo lạnh quá 2 bác. :joy:

1 Likes

2 ô ấy qua kéo bank r,dig chỉnh cho ae lên tàu r phi tiếp thôi.Cản sao đc con sóng này :laughing:

1 Likes

Muốn nhanh thì phải từ từ Bác nhỉ =))) Cá Mập đánh thì cũng phải có thêm tiền từ anh em vào Múc. Chứ tiền đâu các anh kéo suốt ngày. Nay tiền anh em vào Bank thì cho nó nghỉ tí. Sang tuần lại đến lượt mình.

3 Likes

Một số ông thấy Bank chạy lại đứng núi này trông núi nọ, vội bán ra để múc Bank. Nhưng Bank nặng mông tăng 1 tháng ko bằng DIG, cổ đất, cổ chứng và các em Penny dạng háng 1 phiên, rồi lại chán phải quay lại múc DIG thôi =)))

3 Likes

chuẩn r,penny sao mà kéo nổi tt,phải có mấy cụ bank vào kéo mới lên ổn đc.Dig tăng 1 đoạn r,chỉnh tí r lấy đà phi tiếp,dòng tiền thế này chỉnh cũng ko sâu đâu,tầm 1-3% là cùng,ae chim đừng có mơ mà có giá sàn cho húp :rofl:

xong vụ vỡ nợ,ae ôm short bớt chim chuột và lo cho thằng nhà giàu là Mẽo lại :slightly_smiling_face:

Chim lợn ngọc linh đâu ra chém gió đi. :sunglasses:

Triệu hồi @Ngoc.Linh.Nguyen .

1 Likes

chim lợn đi đâu hết rồi nhỉ, tag đến tên vẫn không trả lời là sao

Linh vật của Dig đó. Hôm nào vào hô giảm là Dig tăng :joy:

1 Likes

nhiều bài báo giờ đang công kích vụ dự án Chí Linh tăng vốn lên 9.6 ngàn tỉ :smiley:

Chiều nay cho mấy ông ăn non T+ đứng núi này trông núi nọ chốt nốt xong lại kéo xanh nhé. Đánh xanh liên tục. Các anh của Mập bảo thế =)))

3 Likes

chắc nhé, chiều không xanh là lấy cái vi cá mập còn lại đó nha :))

Mập nói uy tín luôn. Chiều kiểm chứng nhé !

1 Likes

Mập chỉ đi săn :)) ko biết nói phét