DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Tuần sau penny + smallcap tắm máu. DIG chắc không tắm nhưng cưa chân bàn. Bank giữ chỉ số, xanh vỏ đỏ lòng

tuần này tính ra dig cũng tăng đc gần 5% r,thấy dòng tiền vô tam sàn trên 20k tỉ/phiên,duy trì ổn thì khỏi phải nhảy nhót :laughing:

1 Likes

Xin mài đấy. Nhận định đúng thì không lên đây chém bừa. Rủ nhau vào short đi. :laughing:

1 Likes

Nhìn cái gap của VNI kìa, giờ chỉ có ôm Bank Chứng là ngon nhé. DTC thì biên mỏng nhưng an toàn. Ngoài 3 dòng đó ra thì tuần sau đỏ lòm hết

1 Likes

Tuần sau tiền vào: Bank, chứng, DTC, bán lẻ, phân bón, thủy sản, hóa chất. Còn lại tắm máu :smiley: . VNI lên 1100 nhưng mấy con đầu cơ thì cắm đầu

Bạn để yên cho Bác @NgocLinhNguyen Hot . ko có Bác ấy Pic mất niềm vui

BĐS giờ chỉ còn mỗi NVL, PDR là đang giá trị thấp. Tiền chốt lời sẽ đổ từ DIG qua 2 mã đó, chờ xem tuần sau nhé. Lái kéo NVL PDR đồng thời ra hàng dần DIG. Mấy con gà nhìn NVl PDR tăng nhảy vào múc, xúc DIG là đúng ý của lái rồi

Tiền mới bắt đầu vào mạnh từ đầu tuần này thôi, và đang có xu hướng ngày càng đổ vào nhiều, các cụ cứ Yên Tâm, sẽ có con sóng thần phía trước.

2 Likes

Có Linh vào comment là mình yên tâm nắm giữ. Nói thật đó Linh.

Các anh của Mập làm Mập mất mặt quá. Mập xin để lại cái Vi trả cho anh em. Sang tuần chiến tiếp nhé !
78

2 Likes

cắm vi vào lại đi,tuần sau còn sức mà vẫy vùng kéo dig về vùng 3x chứ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

cám ơn Bác @NgocLinhNguyen . đa tạ , đa tạ.

1 Likes

Tuần sau tới lượt tôi nhá :))

Oke Bác. Đi đường dài phải thay nhau Lái Bác ạ =)))

2 Likes

Bác có cái gì hơn cái Vi Cá Mập khôn :laughing: :laughing:

1 Likes

Nóng lực wa… Vô tấu hài giải nhiệt
Cho ae nữa nào @NgocLinhNguyen
:sweat_smile:

2 Likes

Còn lợn đi lùa con nvl làm 3 năm chưa đủ trả lãi 1 năm

1 Likes

có mỗi cái vây sao đủ chia đây anh Shark

1 Likes

xanh mượt trên toàn mặt trận r,t2 dòng tiền lan toả trả điểm hnay cho ae :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Chứng khoán toàn cầu Uptrend trở lại.