DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

NVL, DXG, LDG…chạm MA20 đã bật xanh mạnh trở lại. DIG sắp xanh. Nay là ngày của cổ BĐS.

2 Likes
1 Likes

vậy bác Tăng bị trảm rồi

điều này có ảnh hưởng gì không nhỉ

kịch bản đổi tổng giám đốc sau đó thay chủ tịch HĐQT. Có mùi giống FLC. Khả năng thanh tra ra tin xấu rồi

làm không được việc thì trảm, cũng giống như ■■■ ăn chán thì phải ị ra ấy

nành ít giữ nhiều

1 Likes

Nhìn mặt bắc Tăng buồn vậy là biết rồi, ko có chuyện thay chủ tịch đâu nhé

1 Likes

chẳng lẽ đây là sự khởi đầu cho việc đổi chủ, châu về hợp phố. Của NN lại trả về NN, thay dần lãnh đạo, thay người quản lý. Tránh việc bắt bớ gây hoang mang đổ vỡ dây chuyền thị trường BĐS vốn đã cực kỳ khó khăn? Liệu có cuộc tháo chạy của các nhà đầu tư?

thay người thôi mà có cần thuyết âm mưu dữ vậy không bác ơi

chim lợn tự lên kịch bản xong làm đạo diễn luôn có gì mà lo. để cho tụi nó kiếm máng cám đi.kkkkk

2 Likes

Chắc thay nhân sự để khắc phục dần sai phạm. Kể cả việc mua lại trái phiếu 1000 tỷ cũng vậy, chính phủ thanh tra nên đội này có tật giật mình phải trả nợ trước kẻo tội nặng thêm

bác Xuân à bác :)))

1 Likes

mọi thứ đều có thể, trước vụ FLC hay THM vài tháng, mọi thứ nêu lên đều bị gán thuyết âm mưu nhưng tin đồn hóa ra là sự thật. Với DIG thì chưa có gì ngoài mấy việc

1. Thanh tra mãi chưa kết luận chính thức
  2. Làm ăn gần như đóng băng (do thị trường quá xấu hay có gì khác). Cả quí vừa rồi doanh số có 77 tỷ, bé đến không thể tin nổi?
  3. Thay TGĐ trong lúc vướng thanh tra, nhạy cảm

Theo dõi với thái độ thận trọng. Hôm trước có cụ nào kêu múc vào full margin vùng giá này, đúng là người hùng của DIG.

Muốn lên DIG cần có nhịp chỉnh kha khá

mọi thứ đều có thể, nói nhiều bị anh em đang cầm DIG kêu là chim lợn chúa đấy cụ, :grinning: :grinning: :grinning:. Chúc cụ bắt DIG thêm vòng nữa

2 Likes

nó là loại lươn lẹo thì đúng hơn, chim lợn nó khác cơ

em không phải bác Xuân

Lần này tôi chịu, cứ thanh tra xong xuôi có kết quả thì vào.

Nếu sai phạm sàn mấy cây lúc đó vào bắt kiểu gì cũng ăn con sóng hồi được 10-15%

1 Likes

Mấy con chim lợn hót nhiều ko thấy mỏi mồm nhi?

1 Likes

Nếu chiều nay mà có nến thế này thì mẫu hình 3 con quạ đen vol to ở đỉnh

1 Likes