DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Linh đúng là linh vật của Dig. Nay chắc teo chim rồi :rofl:

1 Likes

Lái làm quá em lại bán bớt 20k lại kê gối nằm chờ. Giờ này bán hết làm ji bác doạ em quá :joy:

Em tưởng ở đây toàn các bro giữ dig lâu dài chứ? Em dại quá? Lỡ rồi cho lái hiếp thêm tí nữa bro, hiếp năm ngoái đến giờ này rồi sợ ji nữa, :laughing:

Lái hù phiên nat atc cướp thêm 3 triệu cp. mai lâi giả lại 22 thôi bro :laughing:

có gì hay cứ chém thoải mái đi bác,nghe chim phân tích 1 chiều chán bỏ xừ :rofl:

Sau khi vượt kháng cự MA200, thì bây giờ MA200 sẽ trở thành hỗ trợ nhé Các Cụ. Nên là ngày mai chạm điểm hỗ trợ 19.75-19.8 thì các Cụ múc mạnh cho em. Theo dõi dòng tiền thì em vẫn thấy các anh Lái đang đỡ giá mạnh nhé các Cụ. Chẳng qua nay VNI giảm sâu với lại DIG đi ngang vùng 20.5-21.5 suốt 3 Tuần qua nên nhiều Cụ cũng bắt đầu cảm thấy chán nản nên nay mới bán mạnh thế. Vẫn là nhỏ lẻ bán ra thôi. Dòng tiền vẫn đang chảy mạnh vào thị trường và mới bắt đầu từ tuần trước, sóng 3 Elliott mới chỉ bắt đầu. Các cụ ko phải xoắn !

3 Likes

Thủng MA20 chắc gì đã phải chờ chạm MA200 đâu Mập?
Đầu phiên có thể chạm về 20.2 bật lên, đóng phiên vượt lại MA20 thì đâu lại vào đó :))

vẫn đang chờ T+ bán tiếp

đạp đỏ bất chấp Vni. ngon đạp sàn luôn đi anh Lái, em chuẩn bị tiền nạp chờ anh call em đây

Digger đợi Phó CT mõn mua mới đua hay sao vậy??? kéo lên cho Phó CT mua đuổi chứ

đạp xuống mua thấp là chơi tẹ với cổ đông rồi, CĐ chết năm ngoái đến giờ mà bản chất nhà chủ tạch có vẻ chưa thay đổi bác nhể :smiley:

nhỏ lẻ đông như quân nguyên vì mất cổ đông lớn, nên phải chấp nhận thôi

2 Likes

Nó cứ chốt lời ầm ầm lên đầu anh em mình bro nhể :joy: k biết lúc nào mới hết nhục đây bro

tương lai nó phải lên, nhưng trong phiên không biết thằng nào đang bán

1 Likes

Hôm qua lái phang cho gần sàn nay tt hồi cũng không ngóc lên được tí nào. Khả năng cao là chuẩn bị ăn 1 cây sàn.

■■ ■■■ biến. Pic này k welcome chim lợn. Anh em ta trao đổu kệ bọn tao. Có sàn cũng kệ mẹ nó k cần ■■■ vào pic này khóc mướn nhé :sunglasses:

Nhỏ lẻ bà t+ bán chứ lái xả thì 15 phien rồi chả lẽ chưa hết hàng hả bro :face_holding_back_tears:

Yên tâm ,về 18 máy ra hồi.hiii. mình vẫn đang chờ về để mua thêm .hihi

Chuẩn rồi, ko có tay to ôm. 90% nhỏ lẻ thì khó.

1 Likes

Cổ đất đang đc định giá rẻ mạt

1 Likes