DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Ở đây người lớn nhiều lắm cháu, muốn doạ con nít đi vô mầm non mẫu giáo nhé.kkkkk

1 Likes

Nó về đâu , sọc đi
Nói nhiều

1 Likes

Về 14 thì ■■■ dám bán nhà mua k hay mua được vài k dig? Dái bé biến chỗ khác cho các anh trong pic này chơi nhé! Về thuê thầy cúng về 14 cho cả dòng họ ■■■ vào mua nhé !:sunglasses:

2 Likes

Tin tức + Chính sách ngày càng tốt, càng hỗ trợ trong thời gian tới mà anh em T+ vẫn nhiều quá :))

Hèn gì sáng nay ato đỏ.Đi bài hay quá a Cường ơi :laughing:

bảo sao sáng đỏ hoe, nhịp này DIG tích luỹ PDR thay DIG dẫn sóng bđs

Tuần này bác @CaMap68 hay bác @Luc_Thuy kéo đây?

DIG đang trong giai đoạn tích lũy tạo nền mới. Đi ngang vùng 20-22 cả tháng nay rồi. Nên nhịp này các con khác dẫn sóng. Sắp tới sẽ lại đến em nó. Quý 3 luôn là quý của BĐS. Nên trong tháng 07 em nó sẽ có giá vùng 26-30k.

2 Likes

Nay khó tránh khỏi sàn rồi các con gà ơi

Tin ra mà không có lực bán , hốt nhanh không có phi lại giờ

Tuần này có Cường PCT kéo rồi bạn :))

1 Likes

Giá luôn phản ánh trước nên tôi nghĩ trong tháng 6 này sẽ có nền giá mới :))

Vậy thanh tra có kết quả rồi. Giờ đóng phạt là xong thôi

Chuẩn rồi Bác. Em nó chuẩn bị chạy mạnh đó. Tích lũy khá lâu rồi. Các con khác đi sau nó, giờ mới đang đoạn tăng nóng. Khi các con khác điều chỉnh, tiền sẽ đổ hết về em nó.

1 Likes

Vẫn 20 ngày xào hết cả công ty. 3 phiên phân phối rất rõ + thủng MA20. Lái bán lên đầu nhỏ lẻ vùng này rồi kế hoạch phát hành thêm giá 10 thì nhỏ lẻ kẹt chạy đâu cho thoát.

Khi nào Bác mua thì nó mới giảm. Nhìn gương Linh là rõ. Kkk…

1 Likes

Bạn nên bỏ theo dõi Pic này để dành thời gian quan tâm đến các Pic bạn yêu thích thì hơn :))

Linh đánh T+ giỏi lắm, bạn ấy đợi về 18 mới mua :)) vì bạn ấy show tài khoản chưa lỗ DIG bao giờ, mỗi tháng lãi hơn 100 củ là mơ ước của nhiều người chơi T+

1 Likes

Hôm Thứ 5 DIG đỏ mạnh ko thấy Linh là đủ hiểu rồi =)))

1 Likes