DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Khi nào cổ đông bán chán thì DIG nó sẽ lên thôi. Không cần trấn an hay hô hào gì đâu bác Cá. Nay DIG có giao dịch thỏa thuận tổng đúng 3 triệu cổ. Khả năng là pct đã mua.

3 Likes

Chắc chiều ra tin mua xong😆

1 Likes

đủ 3tr luôn kìa

2 Likes

mau xong keo xuống hả các Bro?

2 kỳ liên tiếp mua đủ, nhà chủ tịch uy tín rồi.

2 Likes

DIG mà k lấy lại phong độ khả năng PDR nó sát giá luôn

1 Likes

sắp đại hội rồi làm sao đừng để cổ đông nó chửi

Giá này thì chắc đại hội cũng vắng như lần trước thôi. Hi vọng là vẫn đủ số phiếu biểu quyết.

1 Likes

cho cha con nhà nó họp với nhau bro. đánh đấm chán vl

1 Likes

VNi cứ xanh mướt mà no thế này. Vni chỉnh chắc ăn sàn bỏ mẹ.

Lái tranh thủ nhỏ lẻ fomo lúc tt tăng vẫn phân phối quyết liệt nhỉ, không cho hồi tí nào luôn. Sắp có cây sàn.

1 Likes

cho ae bđs tích luỹ sau 1 đoạn tăng chứ,mai ae nó trở lại đấy,đoán thế,đừng hỏi tại sao nha :rofl:

1 Likes

giá thấp nhất hôm nay vẫn cao hơn cây nến DOJI hôm thứ 6

và đang nằm trong khoảng MA200-MA20

Lúc VNI giảm 7 điểm nó cũng có rơi mạnh méo đâu =)))

2 Likes

Chắc lái đỡ k cho lủng 20. Lủng 20 nhỏ lẽ tán mạnh cũng khó kéo lên hả bro😎

Vẫn toàn là nhỏ lẻ chán nản vì đi ngang lâu quá bán thôi Bác nhé. Em vẫn thấy lực đỡ từ các anh Lái, các anh chưa múc mạnh lên, nhưng thằng nào bán rẻ là các anh Múc liền. Đang tích lũy đi nền mới, Quý 3 luôn là Đại Sóng của BĐS. Em nghĩ ngày của em nó cũng sắp đến gần. Đại Sóng chỉ bắt đầu khi mọi người chán nản nhất :smiley:

1 Likes

k lên thì ba phiên nữa PDR vượt giá, dân tình bán DIG mua PDR

PDR cần phát hành thêm nên phải đánh lên. Nội tại thì vẫn còn khó khăn. Được phiên nào biết phiên đó thôi.

1 Likes

mà công nhận lái oánh khét quá bác ạ, ai cầm từ giá 13 thì đã 30% rồi, nhịp này oánh lên 19-20 em thấy có khả năng lắm