DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Nhất bác rồi hehe

1 Likes

Chuẩn bài
GÀ ĐẺ CHỨNG VÀNG
r bác ơii haha
:sunglasses:

đây là bài toán lãi kép à bác…hehe DIG kế hoạch đến 2025 mỗi năm trả cổ tức bằng CP 25%

It nhat la 25% và chia thuong nữa ( DIG con hon 1k tỷ thang du von)
DN như DIG khó tìm tren TTCK hiện giờ vì chia ctuc 2x% trở lên và DA khủng long đang thực hiện cũng như đang nghiên cứu trên khắp đất nước VN

8 Likes

Cafe thôi các bác ơi

3 Likes

:coffee:moi các bác DIG

6 Likes

Dig có vẻ chỉnh xong rồi cbi vượt 42

1 Likes

Đang de gom rất khéo, anh em hold chat

3 Likes

Kkkk, cho T+ sut mamh vao

1 Likes

Dòng Bds chỉnh 2 phiên rồi, phiên nay hồi nhẹ lấy đà cho phiên sau

Tiền đang dồn để chờ mua phát hành nên đoạn này DiG k lên mạnh đc , sau khi ra tin mới lên

Mình lấy ví dụ cho chính bản thân mình rất muốn mua nhưng k dám mua vì phải để tiền mua phát hành

Còn ai chưa có hàng thì nên mua 1 ít chứ khi chốt quyền xong là tăng mạnh

đã họp đâu mà đưa tin fake new, luyên thuyên

1 Likes

Mình cũng chưa có thông tin chính xác , A7 có tin chính xác hơn , còn giờ mình chỉ đợi thôi , chứ mua thêm thì không có tiền để mua phát hành , đầu tư là phải thủ đg dài

Đưa gì mà luyên thuyên đầu óc có vấn đề ah , tao có nói là chính xác ngày nào phát hành không ? Tao chỉ nói chờ tin phát hành ra tao mua , đọc còn k hiểu thì đầu tư cái qq gì oc

thế sao kêu đang dồn vốn mua nọ kia, chắc đéo đã phát hành ấy mà mua

1 Likes

Vốn của tao thì tao dồn kệ tao mày bị thiểu năng ah , DiG có dự định PH mà , mày đầu tư hày mày đầu to mà oc vậy

A7 gí nữa

mày xem lại câu đầu mày viết đi, dăm ba cái thuyết âm mưu linh tinh

1 Likes

Tôi nói là tôi k biết chính xác ngày ra thông tin chốt PH là ngày nào , có thể A7 biết rỏ hơn ok chưa , còn giờ tôi k mua đc vì hết tiền chờ ngày ra tin PH là mua

Thuyết cmm mày oc nguoi ta có tin PH còn nói thuyết thứ T+ bày đặt thông tin còn k nắm bày đặt nc với tao