DIG: Bắt đáy Tháng 7

Lên chưa putin

không hôm nay thì thứ 2, thứ 3 thứ 4, ko đu đỉnh là được :crazy_face:

Nó nên mạnh thì sao he

Ối…

Dig chỉnh chưa lòng đất ơi

Toàn chém tào lao ko có cơ sở
Bọn chim lợn dựa thế tung hô

đang trong quá trình tạo đỉnh để chỉnh em ơi

4 Likes

cổ phiếu có tăng thì cũng có giảm, có cơ hội cũng có rủi ro, có người đi phím thì cũng có người đi cảnh báo

4 Likes

:face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

1 Likes

hàng T1 anh hòa vốn Dig Ceo L14. :stuck_out_tongue_winking_eye:
mẹ ngủ quên từ trưa :rofl:
cảm giác xích thố có vẻ đói ăn. điểm tích cực dig ceo cho tín hiệu lưỡng lự, có thể kì vọng thứ 2 kéo mạnh.
dòng tiền đang vào BDS CK DTC và P.
điểm lưu ý là nhỏ lẻ đang bán BDS để đu P, DTC theo các room hô hào.
có tín hiệu gom hàng không đẩy giá với vài mã BDS, peny
VNI đang phát đi tín hiệu xấu. P sắp bị chốt lời, DTC kéo lên nhỏ lẻ đu vào ăn chỉnh. BDS CK dòng tiền không hứng thú tham gia đẩy giá. VNI đã có 2 tuần đi ngang, và soi chart tuần có thể thấy như vậy là xấu. kịch bản tuần sau dig ceo có thể tăng được 3 ngày đầu tuần index có thể test 108x 1 lần nữa và có thể điều chỉnh về các mốc hỗ trợ vni 1055 1057.
điểm vào hàng nhịp sao có thể là 1053.xx
điều chỉnh để đi lên, index có dư địa tăng 3 tháng nữa anh em không phải lo lắng. tuần sau làm 1 nhịp nữa :grin:

Cảm ơn ad ra rooom chim lợn Dig làm mình đang lưỡng lự thì đã tu tin xúc mạnh giá đỏ từ hôm qua đến hôm nay. Tuần sau Dig bung lụa 3x thẳng tiến. :relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::wink:

2 Likes

Hợp nhau đến lạ :joy:
Nhớ kĩ thứ 4 tuần sau canh bảng điện nhé em @HarleyQuinn

2 Likes

Tất tay xong đi chơi. Mịa giàu nhất

alo em trai, @Nguoivetulongdat dig đã nằm trên ma200. Lực cầu ở 20.6 20.8 thứ 2 tới sẽ rất mạnh. Khả năng chỉnh về 18 của em hơi xa với ấy
:grin:

8 Likes

Hôm đới lên hay niệm thía a. Tin

3 Likes

Thực tế sao rồi?

1 Likes

hh để xem anh ạ

5 Likes

thực tế là hiện tại giá dig vẫn thấp hơn lúc mới đăng bài nhé, bài này cũng dự báo sóng Tháng chứ k phải sóng ngày nên kết quả k tới nhanh được, có gì cứ chờ thêm chút nữa sẽ rõ.

4 Likes

Chắc niệm :joy: mà để xem sao. Dig hay chơi bài kéo trộm

thôi…đợi kiểm chứng đã a.tin

1 Likes