DIG - Cắt lỗ hay là MÚC Tất Tay 30.x

bác nào có thông tin cho em xin với nhé: khi nào khởi công Bắc Vũng Tàu ko nhỉ, kế hoạch năm nay khả quan chứ ???

http://fili.vn/2021/03/sau-kiem-toan-lai-rong-2020-cua-dig-tang-13-737-839185.htm

1 Likes

vừa ra lúc 3h chiều. Sau kiểm toán lãi ròng tăng 13% . MÚC HÚC XÚC CƯỚP…

1 Likes

Mai xúc mạnh

Đã nắm em ấy chờ đợi niềm vui :grin::grin::grin:

Tks bác. Tin ra đúng ngày KHQ, thuyết âm mưu có thể là dành lợi nhiều nhất cổ đông

Múc . Đất sốt khắp nơi . Nam Vinh Yên đất tăng nóng ran rồi

Nếu giá đất kiểu này . Sắp tới Dig sẽ phải CE 6 tháng liền để tăng kịp lợi nhuận

1 Likes

Thế thì phải gỡ app mà gồng mất :))

bác vừa qua pr ITC cái nó chạy ngay. thôi đừng PR DIG nữa để nó tự chạy bác ạ

ITC có thể ko chạy nhanh. Nhưng sẽ chạy kha khá

Hôm nay DiG giá 29 & ITC giá 17.8 . Chỉ thời gian ngắn nữa thôi . 2 mức giá này sẽ mãi mãi là kỉ niệm

3 Likes

Cụ nào hôm trước hỏi mình phân tích cho con Dig nhỉ. Phân bua đéo gì . cao thủ người ta đoánh bao năm rồi chờ phân tích cho các ông hiểu thì tăng cmn nó 3 lần rồi

3 Likes

Hay

Thích Dig thật sự, mới cầm 2000 nhưng cảm giác bé này mang lại cho em cảm giác cực yên tâm về con đường phía trước. Em đang muốn tích luỹ dần cho tương lai bằng DIG, Liệu có thể gom thêm bé này với giá 30-31 dc k ạ

Full hdc dig

mày biết kẹc gì mà chắc với chả ko chắc . mua thì ngồi im ko mua thì ra chỗ khác

Dig lình xình vãi. Bh mới bán riêng lẻ 7 chục triệu cp đây?!

Ghi nhận lợi nhuận đột biến đến từ việc ghi nhận chuyển nhượng 31 ha còn lại của dự án Đại Phước trong năm 2021 với tổng giá trị giao dịch ước tính gần 2,3 nghìn tỷ đồng. Ảnh hưởng tích cực của thị trường bất động sản từ dòng tiên đầu tư do môi trường lãi suất thấp hiện nay. Một số các dự án của DIG được hưởng lợi trực tiếp từ những công trình đầu tư cơ sở hạ tầng như sân bay Long Thành, đường cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu.

nhắm mắt mà múc. phân tích đút b vào

1 Likes