DIG, CEO, CII, LDG, SCR, FLC, IDJ, FCN, STB, L14... cập nhật cổ phiếu nóng

, , , , , , , , ,

Bác nào biết nhóm z.alo hoặc nhóm Vibe.r hay Tele.gram của cổ đông DIG hay CEO thì cho em xin link với ạ? Em định vào group để hóng hớt mà serch không ra link

Bác vào đây nha

FCN hôm nay chạy tiếp không Bác Cá Mập?

FCN đang chạy lâu dài, bác ạ, hôm nay cũng phải tùy thị trường chung nữa

1 Likes

Tin mới

Sáng mai cổ dầu khí lại rung lắc nhẹ!

1 Likes

Chết ngắt chứ rung lắc gì nữa Bác.

1 Likes

khi cả thế giới đều hướng về dầu thì còn động lực gì để tăng?

1 Likes

Đầu tư vào công ty, doanh nghiệp mình hiểu rõ

Một trong những nguyên tắc cơ bản mà các chuyên gia tài chính luôn nhắc nhở nhà đầu tư ghi nhớ áp dụng trong thời điểm thị trường “đen tối và hoảng loạn” là: Chỉ nên đầu tư vào những gì mình hiểu rõ, cũng như cần cố gắng duy trì danh mục đầu tư đa dạng.

Trước bất cứ một sự kiện bất lợi nào, khi cổ phiếu bị bán tháo và giảm 10-20% giá trị mỗi tuần, nhà đầu tư luôn nhìn thấy cơ hội đầu tư để lựa chọn những mã an toàn với một mức giá hấp dẫn

Tuy nhiên, nhà đầu tư nên đọc và nghiên cứu kỹ các thông tin liên quan đến lý do cụ thể khiến cổ phiếu giảm giá để thấy được một bức tranh rộng lớn hơn liên quan tới công ty, doanh nghiệp mình muốn đầu tư.

1 Likes

Hiện tại lạm phát Việt Nam chỉ mới chớm thôi, khi tiền được bơm ra thị trường thì lạm phát sẽ bùng lên như Mỹ, rồi chính phủ Việt Nam sẽ tính đến chuyện tăng lại xuất để kiềm chế lạm phát vào cuối 2023

1 Likes

Fcn các bác giữ chặc nha

2 Likes

Từ tuần sau sẽ bay cao hết

đợt này còn giữ nữa không bác?

1 Likes

Cảnh báo về cổ Ngân hàng. Bấm để xem chi tiết

Nát Bét hết rồi

Thời đại thông tin mọi người tiếp cận được kiến thức nhanh nên họ sẽ thấy gửi tiền tiết kiệm với lãi suất thấp tại ngân hàng là không hiệu quả và mất giá vì lạm phát vì vậy càng ngày sẽ có thêm nhiều người rút tiền tiết kiệm khỏi ngân hàng để đi mua đất làm cho giá bất động sản sẽ tiếp tục tăng trong thời gian tới

@suzy hủy dùm topic này nha vì thông tin gây tranh cãi không tốt cho cộng đông, cảm ơn bạn nhiều!!!