DIG, CEO, CII, LDG, SCR, FLC, IDJ, FCN, STB, L14... cập nhật cổ phiếu nóng

, , , , , , , , ,

Us;Uk đã rút quân như thiện chí với Nga.Mặc dùng bất đồng nhưng con đường giải quyết điều qua kênh ngoại giao.

2 Likes

Vâng cảm ơn bác nhiều.

2 Likes

Như vậy là ko có đánh nhau đúng ko bác?

2 Likes

Cũng không hẳn không đánh nhau,vẫn cò cưa đôi bên.Mỹ luôn đe dọa,nhưng sẽ không tham chiến ,Nga cũng không động binh ngay.Về chứng tình hình như vậy mới căng,ndt không dám xuống tiền khi tình hình chưa rõ ràng,dự là tuần sau thanh khoản giảm mạnh.

2 Likes

Sóng bđs còn dài, trong thời gian vừa qua đã tăng quá nóng + biến cố bất ngờ nên hàng loạt cp bđs bị bán tháo theo hiệu ứng domino, kho ngoài giải chấp margin, phe short cơ hội. Nhưng đa số cổ bđs đã triết khấu 50% và giá đã về nền hết rồi. Theo lý thuyết thì sẽ sideways và bật lên theo sóng bđs. Nhưng trong sóng vừa qua thì lái vẫn chưa phân phối được nhiều nên có khả năng sẽ kéo bật lên luôn!

2 Likes

Em hơi thắc mắc là chưa phân phối nhiều thì tiền đâu kéo lên?

Lái tiền nhiều lắm, không tất tay đâu, còn kho margin khủng bên ngoài nữa!

2 Likes

Với sự can thiệp của Mỹ và các nước phương Tây thì chiến tranh khó diễn ra. Mà căng thẳng leo thang sẽ ảnh hưởng giá dầu và lạm phát tăng cao! Ảnh hưởng đến nhóm tài chính và ngân hàng. Bđs thì vẫn cứ tăng theo lạm phát!

3 Likes

SCR ổn k ae

2 Likes

Scr ngon bác ạ

1 Likes

SCR vol bé tý à, thị trường thuận là lên thôi

2 Likes

Đúng rồi bác

1 Likes

Ngày mai dự đoán là 1 ngày biến động, các anh em nhớ theo dõi kỹ cổ phiếu của mình để phản ứng kịp thời nha.

1 Likes

Dig Ceo đang xây đáy 2 ở khung ngày, nhưng khả năng bể.

2 Likes

bđs tôi thấy có SCR và NLG tích lũy ok nhất

2 Likes

Cứ scr mà múc anh em à tuần sau k 2x tôi từ bỏ ck

5 Likes

Dig Ceo hiện mình chưa dự đoán đc bác ạ, nghe nói các bên đánh nhau chưa biết bên nào thắng

2 Likes

đúng rồi, khó vì vol của nó nhiều khi vẫn chưa tự nhiên. DIG và CEO tôi thích nến xanh hơn là như này, nến xanh tự nhiên hơn tím. Thứ 2 cái lô T3 về, nó lại táng xuống, nên mới đoán khả năng tạo đáy fail

2 Likes

T3 về bán thì có bên bắt đáy, nhưng nếu bên bắt đáy lực yếu hơn thì xác định là dò đáy tiếp theo

2 Likes