DIG; CEO; LDG 3 siêu cổ bđs của chu kỳ này với góc nhìn kỹ thuật. Mời ace vẽ chart; phân tích tâm lý tham gia pic

, ,

Mai ceo xả thì xúc

Tưởng đi ngủ hóa ra đi lượn sang topic khác hô tiếp, không phải lo cho túi tiền người khác đâu chim lợn ạ, về lo cho bản thân của mình đê.

15 Likes

Chuẩn luôn . Thằng gà cophieugiatri , pr ăn xong xong CII , giờ qua LDG , lolllllll haizzz vl

Đệ A7 vào; k phải A7 hihi

Gần đây có tin tức về Nga bem Ukaina; mình không đủ trình để phán chính trị nhưng theo mình mức độ ảnh hưởng nếu chỉ mình Nga bem Ukaina nhỏ bé thì k ảnh hưởng tới VN.

Index các nước mới chỉnh một cây là tin xấu lại lan truyền đầy mặt báo. Trước kia DJI giảm từ 36k về 34k đã có tin này và lãi suất Mỹ tăng rồi. Nó đã phản ánh vào giá 1 phần. Mn nhìn sang BTC giảm không đáng kể trong mấy ngày nay; nên mình cho rằng DJI đang SW thôi

Thấy thiên hạ đồn bác mua CII rồi lại phản bội đi PR LDG à!? Huhu

CII lãnh đạo tào lao lắm nên tôi phải bỏ. Bác ăn nói cho cẩn thận đừng dùng từ sai

E xin lỗi bác. Mà thầy A7 cũng từng chê lãnh đạo LDG đó, bác cẩn trọng tìm hiểu chưa?

Quay về 1480 lấp gap; ace canh đỏ 4-5% mua được

Mua LDG
Con LDG mình thấy đang tạo đáy trước. Mình mua trước hihi

2 Likes

Sao bác không chờ nó về 14.8

Hoàn toàn thực tế bác ạ

Vốn hóa CEO hiện tại đang 15k tỷ nếu tăng gấp đôi thì vốn hóa = 30k tỷ lợi nhuận không thể theo kịp = đắt rồi.

LDG vốn hóa đang 3800 tỷ tăng gấp đôi vốn hóa cũng chỉ 7600 tỷ thôi chứ mấy đâu, lợi nhuận dư sức theo kịp

1 Likes

Hình ảnh là lợi nhuận dự kiến năm 2020, khi mà giá bđs chưa tăng phi mã; nếu so với giá bđs hiện tại thì phải x2 x3 so với bảng này.
tiến độ LDG SKY

1 Likes

Trong VSA nó còn pha D nữa; gần đến đó mình chia sẻ thêm

1 Likes

Mình cho rằng 14.8 là đáy của LDG trong pha C rồi; nên nó sẽ nâng đáy dần dần. K đợi về 14.8 được. Giống như hôm nay ATO DIG là đáy pha C

2 Likes

Hành trình gian khó phía trước: khi trải qua hơn chục cây sàn là nỗi tuyệt vọng. Nhưng khi nó SW 3-6 tháng tới là nỗi chán nản; ace buộc phải vượt qua nốt giai đoạn này. PSH mình từng khuyến nghị vùng 23 rồi 21… Xong nó cứ SW 3 tháng; ai cũng kêu gào là chôn vốn. Nhưng mình gửi báo cáo cho KH; dặn họ là mua vì gì bán vì thế. PSH tồn kho hơn 5k tỷ trên vốn hoá chưa tới 3k tỷ; hơn PLX và BSR rất nhiều; đợi ngày thị trường nhận ra nó sẽ vào sóng mạnh thôi.

2 Likes

Valentine 14/2 mua LDG cho tài khoản bà xã ngày hôm nay. XÁC ĐỊNH CHẾT BỎ vì mua LDG vốn hóa hiện tại 3800 tỷ nếu mà còn thua lỗ thì tôi cũng chả biết đầu tư gì trong cái xã hội này. Mua xong rồi giờ làm tách trà thư giãn thôi, tắt bảng điện!!

.0

5 Likes

Sàn không sợ; SW không nản nhé ace

3 Likes

Mua cổ đất như đi lấy chồng; nhà nào nhiều đất thì mua (DIG; CEO; LDG). Nhà nào bán hết đất như NTL; NDN… thì bỏ qua ;)))

4 Likes