DIG, CEO lúc ở đỉnh 100 cảnh báo thì bị chửi, giờ chia 10 lần cả rồi còn lo sợ gì nữa?

,

Nay ai bán vội chắc đêm nay mất ngủ bác ạ :rofl:

mai đua lại giá tím ấy

Sắp đại hội rồi cũng có thể công ty họ chỉnh chu thông tin công bố kịp thời tránh cho nhỏ lẻ mất hàng

1 Likes

Khả năng cao doanh nghiệp đang cực kỳ quan tâm giá cổ phiếu

2 Likes

Doanh nghiệp người ta cũng muốn phát hành thành công để lấy vốn làm dự án .

Đến khổ các nhà đầu tư ra tin xấu tí là nhanh tay bán ầm ầm mà không đọc kỹ cái thông tin phân tích mà để media nó lái dư luận định hướng theo mục đích của nó.
Giống y hệt đợt DIG rơi về giá 12 dư bán 10 triệu giá sàn do tin thanh tra thoái vốn, tôi phân tích cái tin đó sợ gì ? Thoái vốn giá cao hơn hẳn 12 giao dịch trên sàn mà lo gì
Bây giờ tăng gần 90% ra cái tin để ai chốt lời thì rũ bớt đi, ra giải trình sớm thế này là doanh nghiệp đang cực kỳ quan tâm đến cổ đông trở lại và đang muốn nâng cao chất lượng nđt tham gia
Mà khuyên đầu tư nên đọc kỹ media chứ lại để lúc Vnindex 1500 điểm thì các nhiều nơi phân tích suốt ngày P.E thấp hấp dẫn, vậy mà giờ 1060 điểm lại P.E đắt không hấp dẫn ?
Cổ phiếu giảm 60-80% so với 1 năm trước đó, kiểu như phá sản đến nơi mà còn hô đắt? Thế giá nào mới vừa lòng

8 Likes

Báo đính chỉnh

chủ tịch đang full margin cp mà giảm lại bị call thì chết

Thằng đích vẫn là cái j đó rất đáng đc chú ý dư luận và bìm bịp tuy nhiên còn cái báo thanh tra. Mà đã là NN thanh tra đã có căn cứ vào luật, quy định mà còn không pb đc 2012 và 2014 thì chịu. Nói chung thuyết âm mưu bao năm vẫn tồn tại

Hôm nay bác Hungnguyen thế nào, em lại múc thêm bác ạ :relaxed::relaxed::relaxed:

2 Likes

Mình làm tí 19,8

2 Likes

Chúc mừng bác, đc giá đẹp

Em múc 20.6 từ phiên sáng bác ạ… mai tt trả điểm… hihi

1 Likes

Thế là em bị mất bớt 10k vì em đang full margin nên em sợ nó gãy mạnh. Làm sao để cover lại đay các bác ới giúp em cái😎

1 Likes

Toàn bọn ngu CEo thì kinh doanh có lời ko mua bán cổ phiếu trong gia đình ông bình thì éo quan tâm.toàn bọn ngu cả lũ

Lần sau đừng mua phiên sáng, canh phiên đầu giờ chiều mình thấy giá tốt hơn

1 Likes

Chia 10 lần rồi vẫn sợ DIG công bố đính chính thông tin sau giờ giao dịch, sàn sml :))

ở VN là đánh bạc chứ k phải đầu tư mà đã đánh bạc thì thường đi theo số đông may` bán thì cao cũng bán và ngược lại :rofl:

Ở đây k bác nào cầm CEO à

Đọc báo giờ phải có kiến thức cụ ạ