DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Tự dưng nó bảo t bịp. Nên t mắng nó trận :confused:

th khai nó lại đi spam khắp diễn đàn r :rofl:

Ủng hộ nó mấy rì pọt là nó chết tiếp ấy mà

Đầu tư công lợi nhất là bọnBDS vì sao?. Đất nó toàn xin dự án giải phóng toàn ruộng của dân.Dân được đền bù ruộng thì thi nhau tranh cướp đất dự án mà múc. Mình cứ ngồi đó hưởng thành quả. Đi trước thiên hạ vài ba cú thôi là đời lên tiên tiền như nước. Nhà nước mới thay CT nước, CT UBCK thì phải hiểu ra là muốn bơm tiền muốn nâng hạng thị trường. CTBDS cứ chê nó nợ nó xấu. Nhưng nhà nó toàn đất to. Ra xã hội xin đất xem ai cho không.Giờ lạm phát cao dân nhận ra gửi tiết kiệm không chống nổi rút ra mua vàng tăng phi mã. Nhưng vàng nó cũng sao mà chống được bằng đất. Rồi lại xúc đất thôi. DRH DIG NHA L14 CEO NTL đất đầy ra đấy toàn đất đẹp gần dự án đầu tư công những tuyến đường cao tốc siêu to khổng lồ cứ thế mà mua. Rồi nó cũng phản ánh vào giá. Cứ kiên trì nhìn xa kiên định giàu có sẽ đến. Đừng nghe ai cả ctck lũ chim lợn chỉ dẫn anh em đến bãi cứt thôi. Nó thao túng tâm lý làm anh em từ nhà đầu tư thành những con bạc những thằng tầm nhìn bằng phiên những thằng ăn cắp ăn trộm vặt tiền lẻ. Hãy đầu tư giá trị thiên thời dài lâu.

T vừa rì pọt nó dồi

1 Likes

Mong khóa nick vĩnh viễn luôn :confused:

cp ko có lỗi, lỗi là ở hưng phấn quá mức-bi quan quá đà. nghe v chắc là bác cũng hay đầu tư cổ đất rồi nhỉ

8 Likes

Báo cáo CEO đẹp quá, bán tạm đã! :joy: hy vọng chỉnh nhanh đầu tuần sau còn chạy kịp phát hành thêm chứ nhỉ! :smiling_face_with_three_hearts:
Từ tháng 11 đến giờ cứ Ceo L14 ăn ngập mõm

1 Likes

Ceo đang ra hàng rồi

4 Likes

lệnh kê bán hơi bị to :rofl:

2 Likes

ra hàng sao thấy toàn mua lên vậy bác

1 Likes

1 núi lệnh bán đang kê ở giá 24

8 Likes

giờ tăng để chốt thôi, nào đụng trend dưới làm vòng mới

9 Likes

Ceo đúng kiểu ra tin là bán :d

1 Likes

Ceo phân phối xong có khi lại về 15

Đang tăng lại bán. Bán trong tt giá xuống cho bọn nó trầm trồ đi.

bán dữ quá bác nhỉ, ngồi chờ về 15 làm vòng mới bác hén

1 Likes

mua khúc dưới thì tăng nên bán thôi bác, đỏ mua xanh bán. ko lẻ giờ nó tăng rồi mới khen ngon

8 Likes

Mà cũng có kn kéo giữ giá để còn quả pht trong quí 1 nữa, pht xong rồi giảm :d

phải bán dần chứ ko phải cố gắng canh ngay đỉnh r mới bán

8 Likes