DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

dân T+ đây r kkk

9 Likes

Thực ra nếu tăng lãi tốt thì cứ nắm giữ. Tt dài hạn sẽ có ăn.hehe. Chẳng qua chơi T+ bắt đáy bán đỉnh có thêm kinh nghiệm

1 Likes

Các cog ty vn toàn phát hành chia giấy. Ôm dài hạn đối với nhỏ lẻ là nc đi sai lầm… trừ khi bạn mua dc với giá đáy

1 Likes

nói chung cũng chia vốn ra, 1 phần dài hạn 1 phần lướt ngắn hạn

11 Likes
11 Likes

ko biết là ấm ngoài đời hay ấm trên fb đây kkk

11 Likes

Cổ đông lớn DIG bán mạnh kìa. Đặc biệt Thiên Tân bán (liệu có phải rút dần ko?). Chắc có gì ko ổn? Liệu mai sàn ko?

Kệ đi, nếu vào DIG thì chấp nhận cuộc chơi dài hạn

11 Likes

Mai lại có giá ~11. Tuần sau ko có gì hỗ trợ chắc có giá <10. Run run

12 Likes

Run run thì xem xét CEO thay DIG đi bác

10 Likes

Chơi CEO ko phê. Đã đầu cơ là phải phê. Nên chơi trong sự run run có cái gì đó rất là phê. Làm một ít để chờ KL thanh tra

ừa, tùy bác

11 Likes

Thăngf Cường lại ra tin đk mua để ThiênTan ra hàng rồi, ko bỏ đc cái thói mất dạy đâu

1 Likes

Mình đầu tư giá 4x có rủi ro lắm k bác.

1 Likes

4x về vùng giá 12 như hiện tại là quá rủi ro r, giảm hơn 70%, nhưng nếu giả sử có về giá 7,8 đi thì bạn cũng chỉ âm thêm 2,3% nữa, như v ko gọi là quá rủi ro

10 Likes

Mình có thể nắm giữ đến 2024 theo chủ top có thể về bờ đc k :smiling_face_with_tear:

1 Likes

2024-2025 sóng thần, giữ, nhưng canh sóng nhỏ nên chốt chờ núc lại rẻ hoặc đổi thuyền, cầm lâu đíu có ăn đâu, đíu nắm lâu dài đc vs tụi lái lợn vịt nam.

theo mình thì vẫn có thể vì cổ đất hiện tại đang pha tích lũy, đến thời giảm ls, bơm tiền trở lại thì sóng bđs trở lại thôi, bđs là ngành theo chu kỳ

11 Likes

còn 1 cách nữa là cơ cấu, để lên lại 4x thì cần x3 x4, chúng ta có thể mua cổ khác có mức tăng tương tự, khi nào bđs tích lũy xong và vào sóng tăng lại thì có thể canh vào lại

10 Likes