DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Xem mấy lần trc các có phiếu kéo cây xanh to đùng xog sập.ấy hô nhỏ lẻ mua dc xog hôm sau nó đỏ cho 3 phiên.giai đoạn vừa roi. Đánh theo kĩ thuật sml.

1 Likes

Hbc có toàn tin xấu làm gì dám vào. Đợi nó ra tin kéo tím đấy

1 Likes

bác vào HBC target nhiêu

11 Likes

đr, thấy tin xấu hơi nhiều, từ nội bộ dn ra đến bên ngoài cũng có

10 Likes

Ko có tarrget haha.

tôi thì dựa vào hành động giá và khối lượng thôi, tin nó sẽ phản ánh vào đó, chứ ko mua bán đơn thuần theo tin

10 Likes

Đúng làm nghề kéo theo chục cái mồm thì phải chắc ăn

1 Likes

khách hàng càng lớn thì họ càng quan tâm đến nội tại doanh nghiệp nữa, ko có mua bán theo mấy tin kiểu hot r nóng đâu kkk

10 Likes

giao dịch ko cần quá nhiều miễn là xác xuất ăn phải cao là dc, nhiều bác cứ nghĩ broker là muốn KH phải giao dịch nhiều , rõ khổ kkk

8 Likes

Khách hàng lớn nhiều con gà béo lắm

1 Likes

ý bác là bọn nào cơ kkk

9 Likes

hiểu nhưng nếu gặp tôi thì mọi chuyện khác ngay thôi kkkkkkkkk

10 Likes

viết j xóa nhiều v bác kkk

10 Likes

Đang muốn xóa hết tại mắt nhiều.sợ có ng ngẫm ra thì chết.cái này chỉ T dc hiểu thoi

Mà mấy e bk bên ssi có tâm phết.phân tích cug khá hay.trc máy e cug hay tư vấn cho t.nhưng mà bị vk phát hiện nên bh phải chơi ck 1 mình haha.

rủ mấy e đi cafe trò chuyện j à kkk mà vk ko cho ghê v

10 Likes

v thì về với tôi là hợp lý rồi, giờ đang khó về giảm phí cho, khi nào upchen tăng lại kkkk

10 Likes

Chú nghĩ a là ai mà phải rủ.mấy e bên hàng hóa cung rủ a di caffe khi nào gặp gỡ tí. mà a xóa ■■■■ luôn

Gái xinh rủ a còn suy nghĩ chứ zài thì thôi đi

Là khach hàng ăn nói lịch sử tỏ vẻ quan tâm gà lăng 1tí mà các e mê tít.nhưng mình dc cái ko có ý gì khác ngoài việc tôn trọng phụ nữ.nên e nào có ý đồ xấu vs t. Là T phải chặn za lo