DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Thông báo là a đầu tư ck nổ tuần này xog a nghỉ hết Thag 4 nhé kk.

Hhom nay lại là phiên thử thách với các cổ BĐS. Hôm nay mà có màu xanh thì xác định sức mạnh của cp

1 Likes

Nhất bác r nhé kkk

9 Likes

Sao v bác, sợ tháng 4 sập à kkk

9 Likes

các topic về dig.ceo lúc nào cũng hót hòn họt nhỉ.lúc nào mà ko ai quan tâm tới nữa thì nó mơi chạy được.chứ giờ ae đu ngọn tre còn nhiều quá :))

cổ đông bị kẹp nhiều lắm, ko có vụ hết hot được đâu bro

9 Likes

đa phần khách hàng cầm DIG CEO mình gặp thì hơn 80% mua từ hồi 2021 để tới giờ

9 Likes

tối qua DJ rút chân dài là cũng đỡ bị tâm lý

9 Likes

.

8 Likes

hôm nay fubon bắt đầu giải ngân

9 Likes

tầm nhìn 10 năm của ai đó đã thông ác tư tưởng các ae một cách u mê quá rồi.

Tháng 4 tháng 5 nghỉ ngơi Thag 6 chơi lại.tuy nhiên nếu sập mạnh quá lòng tham nổi lên thì khéo khi giải ngân​:joy::joy:

tầm nhìn 10 năm là ko nên vào các cp có tính chu kỳ , tìm cty tăng trưởng đều đặn hàng năm là dc

9 Likes

thâm đấy kkk

9 Likes

trứng việt thì theo sóng nghành hay chu kỳ mà chơi thôi bro.lãi thì có thể cầm.lỗ thì cứ theo nguyên tắc mà sút.chứ cầm lâu dành cho mấy vị cổ đông lớn…thôi :smile:

thấy có bác hô dài hạn mà toàn pic toàn hô penny mới kinh kìa kkk, cp chưa tăng chưa lời là do dài hạn, tầm nhìn phải dài j đó… nghe mà hài lắm bác ạ kkk

9 Likes

drh và psh chứ gì. bro đó thấy còn mở lớp dạy phân với chả tích nữa mà. đọc giọng văn bro đó là thấy phèn rồi :smile:

chả ai cao thủ, chuyên gia mà đi dạy free cả kkk, tôi lên đây mục đính là chia sẻ sau đó mục tiêu tối thượng là sales kkk

10 Likes

cao thủ hay chuyên gia cũng cần có tiền mà ad, không hít kk sống dc :laughing:

12 Likes