DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Khoảng tuần nữa là có kết quả r kkk

10 Likes

Giai đoạn này ko đùa đc đâu. Cần quản trị rùi ro, cẩn thận mất tiền. Mất tiền bây h là mất cơ hội khi TTCK vào úp chén chính thức

2 Likes

Cũng đúng kkk

10 Likes

Kỷ luật ban thường vụ tỉnh ủy ĐN. Liệu có liên quan gì đến thanh tra. Dạo này củi lửa dễ bén nên phải quản trị đầu tư. Chỉ số GDP Q1 cũng ko ủng hộ, nước ngoài bán khủng khiếp, TTCK đến kháng cự. Vậy phải quan sát và chuẩn bị bấm bán

giờ ổn r, ko cần bi quan v đâu bác

8 Likes

Vẫn mua nhưng tỷ lệ phù hợp, quan sát khi có biến bán bằng mọi giá. Bây h không gì là không thể. Làm ăn sai là dễ thành củi ngay. Cty kiểu gia đình thì lên cũng mạnh mà dow thì cũng sâu. Chờ vài phiên tới xem ntn.

1 Likes

Nói gì thì nói với việc Thiên Tân bán dồn dập trong thời gian vừa qua (chưa biết ý đồ gì đằng sau) nhưng đây cũng là điểm rất cần chú ý. Trong nhà họ là ng hiểu nhất về họ.

1 Likes

ai sợ này thì tốt nhất ko nên cầm DIG thời điểm hiện tại, có thể lựa chọn cp khác

9 Likes

9 Likes

target của CEO sắp tới mình nghĩ có thể ở fibo (0.618) ở vùng giá 30

8 Likes

Ceo ngon nhỉ. Tăng một phiên hơn một cây trần cổ khác. Nay vol và giá đều đẹp

đó là khi tăng và khi rớt thì hơn bất kì cổ nào bên hose kkk

8 Likes

Ceo lãnh đạo uy tín, vol cũng siết lại rồi

1 Likes

nhiều nđt hỏi mình đoạn này CEO lên dc nhiêu, tại sợ rớt hàng sớm quá kkk

8 Likes

Bao nhiêu thì ko có câu trả lời đc, xem tt đi được đến đâu thì đến đó. Tt mạnh mọi đỉnh sẽ bị phá, tt yếu mọi hỗ trợ sẽ bị thủng. Câu này nhắc lại với ae hơn 3 lần

2 Likes

target đầu tiên là đỉnh cũ giá 26, này thì dễ vượt qua
target tiếp theo là fibo618 ở vùng ở vùng 30
target tiếp theo nữa là fibo786 ở vùng 37
ở những mốc này CEO sẽ dừng lại 1 tí , chúng ta cần xem đó là phân phối hay tích lũy để ra quyết định mua/bán

7 Likes

quá hợp lý , ko đoán thị trường mà hãy follow theo thị trường

7 Likes

để vẽ thử con DIG xem thế nào luôn nhỉ, pic DIG CEO mà kkk

6 Likes

6 Likes

Tính ra trade ở ceo sướng. 1 cây tăng của nó bằng cp khác tăng 1 tuần

6 Likes