DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

giờ đa số nđt đều bán ròng để ăn tết hay sao ấy nhỉ bác

10 Likes

Ko. Giờ đa số đều thiếu tiền. :sweat_smile:

Dig ceo khó giảm sâu thêm

1 Likes

chắc tôi phải ra cái pic tích sản CEO, DIG rồi bác nhỉ

10 Likes

Tôi ko theo style tích sản. View nó dài và giá trị lớn nhưng sẽ ra vào theo sóng lớn. Tôi nhìn cung cầu thôi, với còn sóng bctc quý 4 + đầu tư công nữa + phát hành, nên tôi nghĩ không giảm sâu, hên thì mai chạy lại ko thì trong tuần :laughing:

1 Likes

sóng bđs nói chung đều ngắn và mạnh hơn các sóng khác, kiểu đánh nhanh rút gọn để bảo toàn số lãi

11 Likes

cũng đúng, nhiều ng cũng cụt vốn hồi 2022, force chéo quá ác liệt

10 Likes

DIG CEO chắc còn đi ngang biên độ hẹp trong thời gian dài nữa. Nếu tăng đc thì cần cú đạp mạnh về dưói mệnh. Nếu vào chu kỳ up chén chắc phải Q4. Bây h thích thì nhặt giá đỏ từ này về đến dưói mệnh. Đợt rồi dòng bank giữ nhịp, sau bank sẽ là dòng nào?

1 Likes

theo mình thì bank sẽ giữ nhịp cho thị trường ít nhất là tới quý 2, bank là không phải là sóng ngắn kiểu đến nhanh đi vội. còn từ đây đến quý 2 thì ngoài bank thì sẽ còn có thép, thủy sản, dầu khí, chứng khoán …

11 Likes

mai sẽ có pic cho mn về dòng dầu khí

10 Likes

Ad lập room riêng về DIG, Ceo hay HPG, dầu khí cho ae đi, thấy có nhiều room nhưng thấy nó loãng quá, ko có ng chủ room đăng thông tin mà toàn thấy nói j đâu, khá lang mang

1 Likes

oke bác, tks bác đã góp ý

9 Likes

cập nhật ngành dầu khi 2023 cho mọi người

10 Likes

Game lớn thuyền to năm 2023 sale mạnh tăng khủng cứ gom NVL giá 1x chờ tin hỗ trợ chính sách cho BĐS, giải cứu xong ắt bò về 5x-6x

X3 tài khoản
z4030012509686_a4bf6420169dc0ccaf18d9efbeccd782
z4027794901260_f2f0a6d00b279245233c33ddc79cd586

DXG VCI MWG nay mà đóng CE thì xác định có sóng mạnh cho INDEX

1 Likes

nhìn thấy bro lại nhớ tới tụi phân sit DPM, DCM nhìn lại vol bé tẹo chắc nhỏ lẻ xoắn quẩy rồi, chart chiếc vol viếc thơm thế này sắp vào việc lại được rồi đấy, hahaa
mục-tiêu-lớn-trong-trading-traderviet-1

1 Likes

dig lực mua mạnh đấy, tím rồi

hãy hưng phấn lúc thị trường chỉnh mạnh ấy, lúc ngta đua lệnh thì đừng hưng phấn quá bác :joy:

11 Likes

Đương nhiên rồi, vào giờ là bọn nó chốt cho vỡ đầu, đừng đu bám để ai đó kéo đã. Ông nào cầm tiền cứ đứng ngoài đi, đừng đu bám.

1 Likes

nhìn dòng tiền thôi bác, DXG thoát trend giảm dài hạn 1 năm. Dòng tiền lớn nó nằm ở DXG!!!

2 Likes