DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Đa dạng hóa danh mục thôi bác, có cổ giá trị để lâu, trung hạn, có cp để lướt sóng ngắn hạn

lướt lát có ăn dc nhiều hơn cầm giá tốt ăn trọn ko nhỉ

1 Likes

nếu giữa DIG và CEO thì ưu tiên CEO hơn bạn nhé

11 Likes

DIG đang gãy cả MA8,20 và 50

11 Likes

Tôi vẫn đang full tiền
Con ceo hôm qua kéo atc nên để hôm nay kiểm tra lại lực cầu đã, nếu sáng có giá chỉnh sâu thì càng thơm

2 Likes

đương nhiên là ăn dc nhiều hơn rồi bạn, lướt mình phải bỏ công ra nhiều hơn, chịu nhiều rủi ro trong ngắn hạn hơn nên lợi nhuận nhận dc phải nhiều hơn mới đáng chứ. còn dài hạn theo quý theo năm thì kỳ vọng hơn 20%/ năm thôi.

1 Likes

ĐTC cũng đang điều chỉnh mạnh, canh thời điểm vào nè bạn

13 Likes

Sập vì lý do gì :rofl: và về bao nhiều

T đi chợ lượn 1 vòng thấy con lào cũng đắt. Chúng ló đang hét giá. T gọi công an vào tuýt còi cái dẹp chợ đã

phải tính trên đôi ba năm, xem lướt ăn hay hold ăn mới dc

1 Likes

CEO cầm dài thì ngon, chờ dự án mới xây và bán, chứ giá hiện tại cái dự án vân đồn phản ánh vào hết rồi

1 Likes

v theo bác giá nào mua dc

11 Likes

Chưa chắc đã sợ đâu bạn. Tôi thấy DIG có nhiều cơ hội tăng giá hơn, kỳ vọng tăng giá nhiều hơn. Chắc là vẫn nắm giữ thôi.

1 Likes

ừa tùy bạn thôi

10 Likes

Con Nvl xây nền cứng mua thỏa mái k sợ up bô

1 Likes

nền này đúng là chắc thật, chắc là nền ở đáy r

12 Likes

Con này chạy sau dòng bds thường chạy sau thì ăn nhiều nhất. Chỉ cần ra 1 tin siêu ngon rồi đánh lên mây

Ceo tarrget 40. Nhưng lên xuống thất thường con Nvl này it 30. Nó tăng 1 phát lên luôn

Hàng VN30 cứ gom vào chờ tân chủ tịch đăng ký lấy điểm mua full ắt hưởng thành quả!

1 Likes

2021 mà đăng làm gì

2 Likes