DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

hâu chặt

Drh thì nó đáy xh rồi, dù nó ko tạo ra đồng ln nào nhưng nó cũng ko rơi về 1k dc. Thằng khải nó cứ yên tâm ăn nằm vs xác chết thôi, còn đội mồ sống dậy là ko có

Có chết hãy chôn tôi ở Long Tân :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

200 tr 1 m2 vào việc

Đang bị “Khối ngoại” đè gom

1 Likes

Chứng khoán là kì vọng tương lai, tìm những viên kim cương bik người đời vứt bỏ, những gì mà ai cũng thấy thì lấy gì ăn, tài sản nó lớn, lại thiên thời mũ ba, thập kỷ bơm tiền, người đẻ chứ đất ko đẻ, tôi định giá drh cỡ 200 tỏi đô khỏi cãi

riêng mỏ đá thì xây mộ đến đời cụ nội cổ đông cũng chưa hết, nhà nước bơm 800k tỷ chưa xứng tầm, phải bơm 80tr tỷ

1 Likes

Xưa quân Nguyên Mông, rồi Trung quốc, sau này có Nhật, Pháp, Mỹ đánh VN cũng chỉ vì tranh giành nhau cái mỏ đá đó

Những ai chơi đá thì biết, 1g đá 500k, 1 kg đá 500 tr, thử hỏi 1 xe đá 20 tấn, cả mỏ đá 2 tỷ tấn, nhân lên xem bn tiền. Cả cái nc vn này mà rải tiền ra cũng cỡ toà nhà 40 tầng, ko múc thì múc con gì. Chơi đá vào tính nó mới nhanh

1 Likes

Khủng khiếp thật, xưa học sử ko thấy cô nào nhắc đến, quả là thiếu xót

1 Likes

9 Likes

hôm nay CEO vẫn đang nằm trên trường MA50 ngày và lực mua, bán khá cân bằng

9 Likes

khối ngoại nay mua ròng hơn 16 tỉ CEO, trong khi DIG chỉ là 1.37 tỉ

9 Likes

CEO lên 22 là bán như phá cho xem

Nếu có tăng chỉ là hồi (rất khó kiếm tiền). Lực rơi dự tuần sau e rằng càng mạnh. Cứ đứng ngoài chờ hết Q1 xem tình hình ntn. Tình hình TT BĐS đang rất căng. Hạ lãi suất rất khó khăn (nếu hạ đc cũng ko nhiều). Oil giá cao, điện (dự tăng), sx các ngành đang khó và các yếu tố tầm cao cũng chưa ổn lắm.

1 Likes

Có thể điều chỉnh về 11.x. Nếu ko giữ đc thì chuyện về dưới mệnh ko lạ (khi đó thì chắc phải Q2 may ra mới có cơ hội hồi). Nhìn chung nửa đầu năm 2023 ko mấy sáng sủa. Giữ đc tiền và kỷ luật đã là thành công trong giai đoạn u ám này.

2 Likes

kháng cự tầm 24-25 lận bác ơi, lên đó mới chốt nhiều

1 Likes

an toàn nhất là chờ xu hướng của thị trường rõ nét hơn rồi vào, chậm hơn nhưng cũng sẽ chắc hơn

12 Likes

chuẩn

11 Likes

Nửa đầu năm thận trọng thôi, chứ lúc nào cũng sẽ có cơ hội

1 Likes