DIG có phải 1 đế chế đa cấp_thức tỉnh khi chưa quá muộn

CEO e giữ 3 tháng nhưng nay vẫn phải chia tay. Hẹn thời gian sau gặp lại. Đoạn này cũng rủi ro cao, CEO chạy ko cùng nhịp với các cổ khác bds.

Vãi so sánh VHM với DIG ai so sánh thị giá hả cụ chủ, phải so sánh vốn hóa chứ

1 Likes

THÔNG ĐIỆP GỬI CÁC AE !
Cuộc chơi cổ đất thời bơm tiền là cuộc chơi vĩ đại nhất đời người. Có thể cả trăm năm nữa khó gặp một chu kì bơm nhiều tiền và khủng hoảng thiếu khan hiếm quỹ đất+ thập kỉ oto = Thiên thời mũ 3 như chu kì này.
Thiên cơ là việc trọng đại có thể quyết định đến cả cuộc đời các ae. Nếu ae chỉ nhìn ngắn nghĩ rằng để vặt nhau vài chục % thì ae sẽ phải khóc hận, phải đau đớn tột cùng, phải hối hận dằn vặt hàng chục năm khi bỏ lỡ cơ hội tốt nhất mà lịch sử đã trao tặng các ae. Và có thể hết đời ko dễ gặp đc cơ hội tốt hơn.
Cổ đất chu kì bơm tiền là cổ phải ôm đến chết đến tận cùng… Kể cả sau này có khủng hoảng thì bán sau đỉnh -30-50% vẫn siêu giàu hơn ăn non rồi nó phi vài chục lần, thậm chí cả trăm lần. Lich sử 2007 đã từng nhiều cao thủ bán non sau tăng hàng chục lần. Để hàng chục năm sau còn day dứt.
Đừng hỏi đỉnh cổ đất là bao nhiêu, bởi nó sẽ không có giới hạn khi lượng tiền bơm ra quá nhiều mà cổ đất tốt, quỹ đất lại ít, khủng hoảng thiếu. Hàng chục triệu tỷ gửi bank lãi suất chết đói, lạm phát mất giá khi lên cơn điên họ sẽ cướp của các ae bất kể giá nào. Giá là cán cân cung cầu giữa tiền và tài sản, chứ ko phụ thuộc khả năng định giá của các ae. Ae có thể định giá hố vài chục lần là bình thường. Càng sợ cao nó càng cao nữa, càng kêu ảo nó sẽ càng ảo nữa…càng chửi tăng nhiều sẽ càng tăng nữa. Lịch sử đã xảy ra ở VN và nhiều quốc gia trên thế giới .
Hãy nhìn dài ra, lì lợm hơn ae sẽ giàu không tin nổi. Cổ đất lúc này là hầm trú ẩn cả xã hội thèm khát đấy. Không trú ẩn đc, tiền bơm vài năm là còn cái cọng thun so đội ôm tài sản.
Thiên thời cổ đất lên ngôi Vua thì ko ai cản đc. Tất cả các chiên za thánh chứng ko ai cản nổi. Chỉ nương theo mà giàu thôi

45 Likes

Em cám ơn A7 đã chỉ cho cái hầm trú ẩn của sự giàu sang ạ! A7 cho em hỏi thêm là con KSB có thể giữ đến target bao nhiêu đc ạ? Em cám ơn!

3 Likes

Lúc rẻ , giá trị thực thì không ôm , ôm lúc nó cao vượt quá giá trị thực mà kêu thì ráng chịu. Cuộc đời này không ai lừa ai cả, tham thì chịu thế cho nó vuông.

2 Likes

Thằng chủ thớt nói ra biết trình non rồi. So sánh cổ phiếu rẻ hay đắt đi so sánh thị giá? Hoho. Ngu mà lập pic thiên hạ nó cười cho. Bọn Vtv và Long phan chim Dig nó tím hôm nay khác gì cả vào mặt bọn chim lợn

1 Likes

Để e chửi cho nó bớt ngu vs ngáo đi đại ca ah. Dạng này cứ phải thẳng mặt chứ nó cứ đang nghĩ pr cổ mới tăng được.

Dạng này nó chỉ nghĩ đại ca đi lùa gà vs úp bô thôi chứ nó ko hiểu những chia sẻ của anh phải đổ bằng xương máu mới có.

Rất hay và khách quan

1 Likes

DIG là cổ cầm dài hạn, giá này theo mình vẫn múc được

3 Likes

Nhìn nó kinh quá ,chạy như ma đuổi

Chủ PIC có dám chắc con HDC không có ai lái không?

1 Likes

Bác phải phân tích giá cổ phiếu dựa trên vốn hóa của công ty, chứ bác so giá 85 với 55 thì chịu hẳn

1 Likes

Thế mới nói, thằng chủ pic đã ngọng còn cứ tranh mic lên sân khấu

2 Likes

Ko đọc ko biết mày ngu

1 Likes

mất mia 5ph đọc bài này

1 Likes

Các bác nặng lời quá thì phải

Dig Dẫm đạp lên nhau mà chạy, Fo đang hoảng loạn sẽ bán bằng mọi giá

Fo tháo chạy , bong bóng nổ… phải đi bằng đôi chân và khối óc của mình mới chắc dc

1 Likes

So sánh thị giá ah bác