DIG - Đại hội cổ đông bất thường . PHT giá 30k, bài toán quá khó cho cổ đông

Con chim lợn này bài ít ng đọc quá,kaka

Cmn bản chất là con chim lợn ko hơn. Nick ảo dùng để nhoi nhoi cắn xe khi cp đỏ tí.

Nên mua nhé em iu.
DA nhiều. Cơ hội về bờ quá sáng sủa.kkk

1 Likes

Nó bỏ pht giá 30 và đổi sang pht giá 10, đồng nghĩa với việc muốn thu cùng số tiền 3k tỷ thì nó sẽ in giấy với tỷ lệ cao hơn, thay vì 100tr cổ giá 30 thì sẽ là 300tr cổ giá 10.

Sự khác nhau sẽ là cp sẽ nhiều, pha loãng sẽ lớn hơn, giá sau chốt sẽ bị điều chỉnh mạnh hơn nhưng vẫn cao hơn 10 đáng kế để ép cổ đông nộp tiền, như vậy cũng sẽ không cần giá trước chốt quá cao, 20-25 vẫn phát hành giá 10 tỷ lệ 2:1 thoải mái.

2 Likes

DIG năm nay chỉ hứa thôi không thể hoàn thành nếu không có đột biến, mấy bác bđs dễ thất hứa lắm vì phụ thuộc quá nhiều yếu tố , và đổ tội năm sau lại hứa, hoàn thành hay không là chuyện khác, hứa nhiều mà không làm đc xẽ nhàm, xem vận anh Tuấn có tốt ko hay lại ối dồi ôi cái này cái lọ cái chai, mọi người cùng chờ nào ka ka. Mình ko ôm bom thấy nói nhiều quá xem để ngẫm.

1 Likes

Ngon quá nhỉ. Pht giá 30 mà giá tt những 36. Vậy là lời 6k/cp. Tất tay cắm sổ đỏ mua pht đi ae. 500k/cp mà giờ giá rẻ quá. Mua xong đợi về 500k vậy là giàu cần gì phải làm. Việc khó có a7 bảo lãnh rồi. Việc dễ là mua và chờ thôi. Tiến lên toàn thắng ắt về ta. Đả đảo chim éc éc

Trên giờ rơi xuống

Thị trường h khôn rồi, tiền mua nhà mua xe hết rồi mai lên 80k em mừng quá

500k lại xui cắm sổ đỏ, giết người

Tau chết a7 ở đâu quân khốn

Lòng tham con người là vô đáy, lúc tăng trần 10 phiên liên tiếp ndt ko fomo tôi cũng xin ạ luôn :grin:

1 Likes

Không ngửi nổi cái giá, cái cắm sổ đỏ, thất đức giết người

Cổ đông DIG cũng hy vọng thôi, chứ ko ai sui cắm này cắm kia, cắm tự đi mà cắm

Quân giết người

Giờ ■■■ dại nó nhiều các bác thận trọng nha. Chỉ đầu tư cái mình hiểu thôi, đừng vội xuống tiền tầu ngày nào cũng có. Tiền mồ hôi xương máu, sữa con của các bác đấy

Giờ 3x khó lắm rồi tiền ra nhiều.

Thị trường ko biết thế nào đâu, lúc nó điên lên thì ko ai tưởng tượng nổi đâu

1 Likes

Sập sàn mấy lần, lần nào cũng có nhảy lầu​:sob::sob::sob:. Phải biết sợ bác nhỉ. Tham thì chịu, thần tượng hóa chịu nốt,

1 Likes

Tham thì thâm thôi, cấm có sai

1 Likes

Nhiều khi 10% cút rồi, ruột thì nhân 3 cút đã xuống nhân 2 mua lại. Không mua lại được nghiên cứu mã khác