DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

DiG mà lên 200k 300k thì cái giá 33 hay 34 nó không có 1 ý nghĩa gì cả

2 Likes

Cũng giống L14 bao năm qua múc giá nào cũng rẻ, giá nào cũng giàu. Vài năm nữa vẫn thế. Bởi khi full đất mà giá đất x2x4 thì ko cân đc hết tiền đâu.

2 Likes

Tôi tính cho các cổ đông lỡ bán điều này:
Mua 33 34 cùng lắm thì bị giảm về 31 là tranh cướp nhau rồi. Giảm sao được nữa.
Mà nếu được thì ăn rất nhiều.Vậy Không có lý do gì mà không cướp lại những gì mình đã mất
Với 16 20 triệu cổ bị nhốt. Chắc sang tuần phải vài cái CE mới đủ hàng
Xem ai đủ bản lĩnh làm điều này

4 Likes

em cảm ơn bác chủ tịch . Để em đi gom tiền thứ 2 mua thêm vào.

Ae tha hồ đếm cua to rồi. Toàn các cao thủ ở đây thì định giá nào cũng sai rồi. Tranh thủ nghèo thôi ko sau muốn nghèo cũng ko dc rồi. Haha

Hú hú

3 Likes

nhiệm vụ sắp tới của chủ tịch là mời ngay A7 về làm hội đồng quản trị trong nhiệm kì tới cho tôi. Cổ cánh để ae bọn tôi lo.

2 Likes

Đoàn Chuẩn. :laughing:

1 Likes

Mấy Bác hào hứng quá mai lái đạp cho Sàn đấy.

Ông này hô từ f3x9 Dig sàn bị khoá nick sang đây hô tiếp ah. K phân tích dc thì im mồm đừng chim lợn nhé

Tầm này có thách cả họ nhà lái cũng không đạp sàn nổi.
Đừng tự làm mất uy tín bản thân bằng cách phát ngôn ngu ngốc như vậy

2 Likes

Chủ tịch nói thô nhưng thật em thích rồi đấy

1 Likes

siêu cổ Phiếu DIG

Có 2 vấn đề cần làm rõ về DIG

• DIG sở hữu khối tài sản lớn
  • BLD nếu ae thành thật đánh giá , có vấn đề rất lớn … khả năng dùng tiền DIG để thâu tóm DIG là rất lớn… nên tương lai chúng ta cần phải xem xét kỹ hành động của BLD, k loại trừ lịch sử sẽ lặp lại

Vậy thứ 2 Em canh giá tốt vào với Chủ tịch chờ về 100K/Cổ với các Bác.

Loại óc heo. Ngu thì cút đi chỗ khác vào đây sủa bậy. Mày kêu cả tổng nhà mày đến đây đạp thử tao xem phát. Mà đỏ tý cả họ nhà mày đã sẵn xô chậu xúc rồi. Ngu còn sủa bậy

2 Likes

Thành phần ăn nói thô tục, mất dạy, thất đức như Bác cũng cháy Acc thôi dù có ăn bao nhiêu đi chăng nữa.

Thành phần nào cũng đc. Chứ cái loại óc heo hô DIG sập sàn thì bố lạy cả tổng nhà mày

Chờ rõ ràng ngon vượt đỉnh 18x mua vẫn kịp em nhé

6 Likes

Mua lúc đó rõ ràng yên tâm hả Anh?