DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Không quá 10ha

Như vậy sau khi phát hành riêng lẻ và ESOP, nhà bác chủ tịch và Thiên Tân nắm 47% như vậy thu về 1 mối là quá tốt rồi. Chủ tịch công ty là người chủ thực sự công ty, nắm cổ phần chi phối mới thúc đẩy phát triển công ty được. Rồi thời gian nữa hy vọng DIG bay cao, bay xa như là VHM và NVL

1 Likes

Có hàng thì ngon thứ 2 đặt ATO bán đi
Có ccc hàng mà bày đặt đi lo túi tiền người khác
Muốn ăn hàng thì nói thẳng cmnr

1 Likes

Bọn nó bán cắt chim đợt 31.x vừa rồi rồi. Đang gào thét giảm để mua.

1 Likes

Vay bán…

Siêu phẩm VRC còn xót lại trong dòng BĐS.! Trở lại đường đua( pic trước bị xoá) - #38 by Boycodon Cổ cả làng biết thì có mà ăn gì qua đây soi em này khi cả làng chưa biết

Bác lại giống bác kia rồi, đọc và hiểu rỏ chưa. Trọng tâm là cầu này này.[quote=“Linh_Thien_Vung_Dat, post:4959, topic:31544”]
“giá phrl không nhỏ hơn 20% giá trung bình 10 hoặc 20 phiên gần nhất” thì sẽ ổn hơn
[/quote]
Nếu có nó thì đã không có cái để báo giới và mấy bác nhỏ lẽ quay qua chì triết, đòi hỏi. Mà thiết nghĩ lãnh đạo cố tình bỏ qua nó đấy bác ạ.
Đọc và phàn hồi ý kiến chứ không phải chăm chăm vào đay nghiến nhau. Còn mấy bác nói không cần nhỏ lẽ, nhỏ lẽ mua có vài chục nghìn vài trăm nghìn nhưng nhiều nhỏ lẽ thì khác đấy, TT năm 2021 bùng nổ vì đâu nên đọc báo nhiều vào. Còn không các anh cần quái gì đưa lên sàn để ở nhà tự chơi với nhau đi.
Từ đây mình xin phép chỉ trả lời những ai có tính xây dựng, còn lại xin bỏ qua.

1 Likes

Mấy con a Đức pr ăn lồi mồm cả rồi… tiêu biểu NSH nhé… thông tin cho bạn tìm hiểu thêm :rofl::rofl::rofl:

Cỡ a Đức mà không có khách. Chú nghĩ gì thế? :laughing:

1 Likes

Theo em thấy chất lượng tư vấn tốt thì khách tự tìm đến, Đôi bên cùng có lợi, thậm chí cái người ta nhận được còn nhiều hơn gấp vạn lần broker nhận, mấy mã anh Đức lối cũ gợi ý mọi người vào sớm ngay từ lúc anh đức ra bài đều có ăn hết mà (PET, DPM, DIG, BSI, ILB, NSH…).

4 Likes

Long tân bỏ vốn 2 ăn 10
Vung tàu bỏ 10 ăn 15
Cái nào lợi hơn a !

Trước khi bán thì hỏi lại vì sao mua, giá mục tiêu bao nhiêu?

Hhahahahaha

cười xỉu kkk ngta đăng kí bán từ đầu năm rồi mà, giờ bán để đầu tư vào khu dự án ở Vũng Tàu, mà mấy thánh nào ko biết , đầu tư ko biết nhìn xa, chắc bội thực thông tin nên đem ra bán sàn :)))
Ngắn hạn thì giá cp sẽ bị anh hưởng, nhưng lâu dài vẫn ngơn cơm

Đám đông vẫn rất hung hãn

Nay bán sang đỏ hấp thụ cái tin 75tr cổ rồi chiều bốp đầu xanh đúng bài quá đẹp các bác

Tổng lực xúc thôi anh em ơi!

DIG Có đội cố ép hàng. Chứ chả có hàng. Kiểu này lại sóng thần. Giờ này tiền sắp bơm như giấy bán DIG chỉ lũ tâm thần

7 Likes