DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Đã có HIEU rồi còn HIEUPLUS nưa à ? Bác thudam chính mình sao

Em đưa vào watchlist xem sao

LÀ MỘT THÔI CỤ, SMASTPHONE + COMPUTER. QUÊN MẸ MK. THỦ DÂM THÌ 1 TUẦN 1 LẦN, CÒN THẮC MẮC GÌ EM BÁO LUÔN. :rofl:

Hẹn hò thời đại mới.

A: chào bạn.

B: chào!

A: rảnh ko?

B: rảnh.

A: cà phê không?

B: để làm gì?

A: ra bấm điện thoại chơi. Mày nhìn điện thoại mày, tao nhìn điện thoại tao.

B: ok ra liền.

A: mãi iu.

2 Likes

Cuối tuần vui vãi

7 Likes

Chờ DIG lên 200k xong bán cho ông này ah :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
sep Dragon

2 Likes

Sexy, sexual. :laughing:

DIG giờ lat siểu cổ rồi. Giữ là còn tuột tay mấy ngay. 100x

Kkk

4 Likes

Vãi đái con gà mái chưa chúng lũ cổ đông chúng mày . kaka . Rụng mẹ hết hàng rồi

5 Likes

4 Likes

Nhìn cách STB rót vốn cho dig chuẩn bị làm các dự án thì thấy các cổ đông lớn có sự đồng thuận cao. A Tuấn nắm sức mạnh lớn nhưng a Xoài lại là bên giải ngân nên sẽ có cơ chế kiểm soát lẫn nhau, a Xoài gửi người vào HĐQT cũng thể hiện mong muốn kiểm soát lợi ích của mình. Vậy các cổ đông nhỏ lẻ giữ vài chục k, vài trăm k, vài triệu cổ nên yên tâm hơn về vấn đề lãnh đạo. DIG sẽ rất khó có giá 3 con số vì năm nào cũng chia tách, có điều vài năm quay lại thấy cổ tăng cả chục lần là hòan toàn có cơ sở

1 Likes

9 Likes

Dạ, xúc anh. Liên minh ngân hàng -bds. Họ hy vọng tạo dựng cả một đế chế chứ không phải ăn tiền lẻ đâu anh. Khi có ngân hàng đứng sau bảo kê thì nhỏ lẻ cũng không sợ chết bất ngờ vì siết tín dụng nữa. Thêm kinh nghiệm phát triển bds cao cấp của anh Him Lam với quỹ đất của dig thì thôi rồi.

1 Likes

các anh bảo lên 3 con số mà bác

1 Likes

Cát bụi rồi cũng về với cát bụi. Muốn kiếm nhiều lại về với đất, không kiếm được rồi cũng về với đất. Cuối tuần rồi, dừng nghỉ về đất đi quí zị.

Tớ ko mong ăn nhiều vậy
Ăn tầm 30 giá là được rồi
:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

đầu tư chứng khoán mà chỉ mong kiếm 15% tiền lẻ thì quả thật uổng phí cuộc đời

1 Likes
4 Likes