DIG Group - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

Lãnh đạo BẤT NHÂN- BẤT NGHĨA- BẤT TÍN- BẤT TRUNG.
Cổ đông BẤT KHUẤT.

Trong lúc đói vốn có điên họ mới bỏ ra gần 600 tỷ mua cp lúc này. Nhưng lần này kết thúc thời gian đăng kí nhà ct vẫn có thể mua đủ 20 tr nhưng bằng cách sau: 1. Mua thỏa thuận lại của Thiên Tân. 2. Trước đó đã dùng tài khoản vệ tinh bán ra vùng giá cao giờ mua lại giá thấp. Hoạt động mua bán nhộn nhịp ở dig gần đây (mặc dũ mõm) chỉ lộ ra bộ mặt nhà chủ tịt đang bế tắc vốn. Họ cố tìm trăm phương ngàn kế để pht moi tiền nđt.

4 Likes

Còn ai mong âu mỹ tăng nữa ko. Khi hiểu dc mô tê đã muộn r, nhưng muộn hơn ko

Hôm nay xảy ra tình trạng múc; xúc cướp hiếp giết không anh em

Lên cao một tay ho mua, tay kia hô bán. Giờ xuống thấp mới đăng ký mua làm vòng mới. Khôn thế.

Bác chủ tịt hôm nay ngoi lên động viên ace nhà đầu tư nhỏ lẻ, đừng xả vào đầu bọn em nữa nhé

1 Likes

Lo làm ăn, triển khai dự án chứ lên đây hô hào làm đách gì?

Mua bán ko vì A7, ko vì bác chủ Pic nên vẫn nắm giữ và quan sát, xác nhận nhiều luồng thông tin. Ko vội

Đóng ce cả tuần cho thiên hạ trầm trồ bác ơi:))

1 Likes

ĐÔNG SÀI GÒN HOA RỢP PHỐ TRỜI XUÂN
MÁU CHẢY LỆ RƠI ĐÃ MẤY LẦN
NAY THỐNG BA QUÂN ĐỒNG MỘT CHÍ
GiẾT KẺ NGHI NGỜ LẤY GIÀU SANG

19 Likes

Loại hô hào trơ trẽn hèn hạ bẩn thỉu, sống nên để đức cho con cháu ,loại bất nhân

sút loại bất tín, mút hdc :upside_down_face:

giờ dig phải ce vài phiên mới có thể lấy lại uy tín và mua như đăng ký

Xúc múc cướp hiếp giết

nếu đợt này muốn tạo sóng phải đồng pha, chủ tịch phải mua thật, múc thật chứ kiểu hô rồi thụt có giết nhà đầu tư

chúng mài còn tin à, tin lãnh đạo đíc thì bán thóc giống mà ăn :upside_down_face:

hdc cũng nên cẩn trọng :slight_smile: có biến thì out luôn nhé cụ

Múc xúc đéo nói nhiều

Chào mừng cụ DIG trở lại… các Pic khác đóng hết vào, tập trung vô đây như năm ngoái nào các chym. Kỳ này Cụ làm việc công tâm, nhiệt huyết đấy nha, chúc cụ KHỎE

bẩn