DIG hành trình của một siêu cổ phiếu

chỉ lấy cớ cho bọn broker hù khách mua đi bán lại để ăn phí thuế bác ạ.

1 Likes

Lấy cớ đạp thôi mà, thằng bạn em sau những cú sập lại nói bản thân ko hợp ck rồi. Run quá kkk

Cái vụ mà phó CT không mua hết 5tr cp ấy là sao thế nhỉ?

Anh em năm DIG đâu hết rồi

Dig cứ xanh tím là lại ít bình luận liền.chỉ khi nào sàn đỏ thì mới nhộn nhịp kkk

1 Likes

Thấy nhiều anh em đầu tư sao mà khổ quá, tối thì không ngủ được vì lo DJ giảm. Rồi lại sợ anh Putin nhấn nhầm nút, thỉnh thoảng lại lo Biden cãi nhau với con bồ. Rồi lại hoảng hốt khi anh ủn thử đồ chơi, cả ngày thì ôm bảng điện xanh tím thì cười ha hả, đỏ thì mắng vợ chửi con. Mở chart ra xem thì thấy chỗ nào cũng có cản sợ nó xả úp bô… ôi sao mà khổ thế đầu tư chứ có phải ăn cắp ăn trộm đâu.

14 Likes

Anh em cứ bị quen thói trộm vặt r, chắc cần thời gian để sửa. Kkk. Nhất là ai bị yếu sinh lý, dễ bị phọt hàng. Kkkk

1 Likes

Cầm dài auto thắng còn cầm ngắn hạn chỉ có ăn tiền lẻ và bị úp bô

3 Likes

Chuyển hẳn sang pic này sinh hoạt. Bên kia quá loãng và nhiều F0

3 Likes

Chuẩn bác :wink:

1 Likes

TT nhuốm đỏ mà các em nó mạnh quá.
Bác @Machoangphat và các anh em nhận định sao về nhịp này của bđs?

2 Likes

Cạn vol rồi. Nước ngoài múc. Sẽ có sóng

2 Likes

Bđs năm nay đủ sức dẫn sóng. Ko ngành nào đủ yếu tố phụ trợ bằng

2 Likes

Thị trường rung lắc để tiền vào cổ bđs, hành trình còn dài cứ thong thả

4 Likes

Nhìn tiền đang vào lại hàng cơ bản BĐS kkkk

3 Likes

sắp vượt 100k

1 Likes

Mai quỹ còn mút :rofl: :rofl:

Cho e join topic này các bác nhé

2 Likes

Dig 500k ko anh em

All Digger
Giá, là cái chúng ta bỏ ra. Nhưng giá trị, là cái chúng ta nhận đc. Một khi các bạn xác định giá nó đang nhỏ hơn giá trị nó xứng đáng, thì hãy tự tin mà mua và nắm giữ. Ngược lại, hãy từ bỏ. Cá nhân tôi rất ghét mấy thể loại chim trong hình con lợn. Hãy để thời gian chứng minh sự lựa chọn của mỗi người. Dù đúng, dù sai, đó cũng là quyết định của bản thân. Chứ đừng như mấy đứa chim chẳng phải chim, lợn không ra lợn, suốt ngày chim kêu tiếng lợn, lợn ráng hót như chim. Mấy cái thể loại này, nên kệ!

4 Likes