DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

E thì lại nghĩ xấu tốt nhịp rồi ai cũng sợ nên bán hết ạ kkk

1 Likes

Có bầu Thụy đỡ kéo lên thì phải

Ca sỹ Ngọc Sơn, chợt nhận ra, hát sùi cả bọt mép không bằng đất nó tăng cho một nhịp, thôi a đi buôn đất đây

2 Likes

Trận này tăng mạnh lắm vì bị nén như lò xo.
SJS có tý đất đấu giá 102k .DIG gấp 10 giá nén tận 4x-5x hớ hớ. Sang năm đầy thằng khoe giàu

59 Likes

Để ý là lịch sử luôn lặp lại. Sau cú giảm covid về 650 điểm thì có những cổ phiếu kịp x vài chục lần rồi đó là những cổ penny. Như DIG cũng từ 1x lên 12x rồi lại về 5x

A e múc từ từ thôi cho bọn short nó cover lại hàng dig. Ko thì lại trần chục phiên sau lại phải báo cáo. Vì giờ trần 5 phiên phải báo cáo rồi thì phải

Cuối năm nay liệu có lên 200k ko thầy??

Lúc mà dig vượt 120 chắc ko ai cản nổi, mọi người mua cất hết tủ rồi thì cô đặc lắm

1 Likes

Trận này có khi lên luôn 15x thầy ơi. Cuối năm 200k là vừa. Chiết khấu cổ tức thì rơi vào tầm gần 120

15 Likes

Có thể có cũng có thể ko. Cổ phiếu là tài sản mang tính đầu cơ cao nếu có tin tức tốt liên hoàn cho dòng thì nó còn lên cao hơn 200k nhưng nếu để nội tại tự đi thì cứ trên 150k là đẹp

tin này chuẩn à bác

Nay thấy nhiều bác tranh thủ xuống tàu ghê. CEO với L14 dạo này lại yếu hơn DIG rồi

Thiết nghĩ bác mua DN thì khi nào DN phát triển đến tầm nhất định sẽ có giá tương xứng, quan tâm năm nay hay sang năm giá nào làm gì??? Đi cùng DN pt mới mong có quả ngọt.
Ko biết ae lên tàu lâu chưa mà quan tâm thị giá quá

Thứ 6 con nào đi ngược chiều tt đấy biết ko.2 phiên tím 1,phiên nay xanh mà đã kêu ceo yếu hơn.thanh niên tầm nhìn k quá 3 phiên cho hay.

6 Likes

Thầy nói làm em thích :joy::yum::rofl:

1 Likes

Mai kịp lên tàu

Tạo lập đạp trụ phục vụ Phái Sinh. dở trò tiếp kìa

6 Likes

May mắn DIG ko trong VN30. Hàng họ chưa vào túi của chúng nó nhiều

5 Likes

Không có MSN với STB cứu thì VN30 nay lại đi bụi

1 Likes

Sau 14h là nó lại làm trò…