DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hno thấy hô “trạng chết chúa cũng băng hà” rồi lặn mất tăm -.-

3 Likes

Mấy hôm vừa rồi tắt app ko ngắm bảng nữa; hôm nay lại vào xem tý cho vui. Vẫn đang lỗ nặng nhưng xác định cầm 3 năm nữa xem thế nào

Bác @DiG_DiG_DiG lớn tuổi rồi mà trên F chửa nhau giữ quá nên bác thỉnh thoảng vào và sinh hoạt chính trên group ■■■■ chia sẽ thông tin từ DIC.

1 Likes

Còn bác ĐạtPham nữa, lâu rồi không gặp.

1 Likes

Các đại gia chỉ thích đi cạp đất th nhỉ …

1 Likes

DIC Corp trình ĐHCĐ thông qua phương án đổi tên thành DIC Group, Cổ đông cũng đã thông qua
Về mặt tên pháp lý thì chưa. Như việc trình chia cổ tức nhưng vẫn phải cần thời gian để thực hiện đó

5 Likes

Một chút về góc nhìn kỹ thuật cho anh em:
DIG hôm nay vượt đường MA9 cho tín hiệu rất tốt trong ngắn hạn, tuần này có thể test luôn MA20. chậm thì tuần sau. Vượt được thì vào xu hướng tăng ngắn hạn luôn
RSI, MACD cũng hướng lên rất tích cực

4 Likes

Bài thơ con cóc của bác H Nguyễn:
Mai là đáo hạn phái sinh
Vờ ni xanh đỏ lình xình chán chê
Nhưng mà DIG tím mới ghê
Ai ôm cổ DIG chắc phê cả tuần!

12 Likes

Xem cái này ở đâu bac ơi

mong đc 2 phiên nữa cho chuẩn phê cả tuần chị ạ

Hôm nay thanh khoản cả thị trường chỉ 13.8k tỷ thôi
DIG thể hiện như thế là quá tốt rồi các bác
thanh khoản lên 15k 20k 25k thì lúc có chỉ có Cướp

4 Likes

Đầu tư vào CP DIG là môi trường tuyệt vời để rèn rũa đức tính cần thiết của một nhà đầu tư giá trị đích thực, và đồng hành thật lâu dài cùng doanh nghiệp, sẽ có thành quả lớn!

5 Likes

Chờ dòng tiền bắt đáy, kênh Phái sinh, kinh doanh ăn nên làm ra vào là anh em giàu

2 Likes

Cú này lại chả mấy chốc về đỉnh cũ đâu à

2 Likes

giá trị cp h có còn đc như cách đây 3 tháng đâu người đẹp,với lượng cp đã hấp thụ hôm nay cho thấy dig cực khỏe rồi, thanh khoản này cách đây 2 tháng chắc cũng cỡ 25k tỏi đấy

3 Likes

Xong phim

3 Likes

Nay DIG giao dịch chiếm gần 4% giá trih TT là vô địch rồi các bác. Đỉnh cũ nheh nhàng vượt cuối năm thôi. CEO thì nay chạm MA20 có râu nến dài nên mai rung lắc có thể Múc giá đỏ. Haha nay lại nở tý sức mua mai lại Múc giá 38 trở xuống

2 Likes

2 Likes