DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mấy bố để cho bọn short nó thao túng thị trường ck PS quá nên bị sờ gáy là đúng rồi

1 Likes

có khi các bố này cũng tham gia luôn ấy chứ

2 Likes

Còn Đảng còn cứu được.Khai trừ khỏi Đảng là đi bóc lịch thôi.

1 Likes

Khai trừ Đảng và cấm xuất cảnh là những dấ hiệu đầu tiên để nhóm lò.

2 Likes

Thì làm ngơ, ko kiểm tra giám sát, lờ đi cho đội short PS lộng hành, thao túng, mượn kho đạp trụ, cấp dòng tiền âm chỉ được đánh short,… làm cho CKVN giảm sốc và giảm sâu thứ 3 thế giới trong thời gian vừa qua

1 Likes

Thị trươngf giảm điểm bao người mất tiền thì cần một vài con dê lên bàn tế.

1 Likes

Nức lòng người,lòng dân.

Tin tốt, great.

Chỉ cần để nguyên tt tự cân bằng, dig sẽ phi như điên. Còn phải thanh lọc bọn media bẩn nữa, bọn này là công cụ của trùm thao túng

2 Likes

Bác nói chuẩn đấy ak.media mà tóm cổ 1 2 ông thôi là chừa hết với nhau ngay.k phải tự do ngôn luận thích nói gì cũng được

1 Likes

do bác chưa đánh giá được mức độ đốt lò nên nghĩ đây là chuyện khác

5 Likes

S lại ko đưa.
Nó liên quan tới tính minh bạch của tt và lợi ích số đông nhỏ lẻ.
Số ng vn đầu tư ck chỉ khoản 5% dân số. Vì s họ k đầu tư ck vì k hiểu và k tin tưởng ttck.
Những tin như thế này phải đưa lên pic cho ae nắm chứ.

3 Likes

Lợi ích nhóm cả, chứ nó ngu j làm ngơ mà ko đc j

1 Likes

E ơi ko tương tác với chim nửa mùa e nhé

2 Likes

dạ.
Pic này nhà hàng xóm nên em k rõ ai là thạch sanh ai là lí thông :laughing:

Chú nhìn ảnh mà bắt hình rong

Cụ đốt được bộ sậu này cũng không phải dễ.Chính trường là chiến trường.Nhưng trước mắt ko thằng nào dám làm bậy thị trường chứng khoán nữa.Anh em chiên trứng an tâm rồi.

Ông mặt vuông chữ điền đấy theo trường phái đéo tin bố con thằng nào.lúc nào cũng sợ.mà chả biết ông ấy chơi mã nào mà cứ hay vào pic dig vs pic A7 nói lung ta lung tung.gắn cờ là cách nói chuyện tử tế nhất vs hắn rồi

Tổng kết hôm nay 5 cán bộ UBCK vào lò

10 Likes

Ngày mai thị trường bùng nổ kỷ niệm ngày tiêu diệt những con sâu bọ của ttck.

2 Likes