DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIC Corp chỉ mới 2 năm thoái vốn nhà nước thôi, vẫn còn hơi hướng tư duy DN nhà nước. Nhưng đang tích cực thay đổi tư duy từ BLĐ. Điều đó là rất tốt. Họ cũng thuê nhà quy hoạch nổi tiếng của Pháp, Singapore để làm dự án tại Long Tân và Bắc Vũng Tàu. Nhưng phải cần mạnh mẻ hơn nữa mới đạt được con số tăng trưởng 150 170 lần như ông thầy tướng số hàng đàu Việt Nam nói

8 Likes

chưa kịp tới cuối phiên sáng bác ạ

múc đi ae, tôi vừa ủn đít 1k, 1000 ô như tôi là nhốt thêm đc 1t cổ, múc chết bỏ theo thầy

3 Likes

Đỏ thế mới đẹp, cho tụi bám vào và yếu sl out sớm đi… DIG CEO HDC chạy ngược luôn

1 Likes

Hôm nay sinh nhật Bác, tất cả ndt chân chính đều mong tt và đất nước phát triển sánh vai với các cường quốc 5 châu, còn bọn lúc nào cũng chỉ mong tt về cái máng lợn toàn dạng phản phúc, phản bội dân tộc

1 Likes

Quá tuyệt vời cho DIG. Anh em phất cờ khởi nghĩa

7 Likes

ace cô đông DIG ăn mừng 19/5 em gái xinh :vietnam:

Đang vào trận mà làm mất khí thế ba quân quá. Chém :rofl:

1 Likes

Nhà mới xôm thật phải ko ae.ae cứ tích cực gắn cờ k tương tác CL.ae có thông tin chia sẻ cho nhau cùng thảo luận là pic sạch sẽ.F0 vào đọc cũng k thấy hoảng loạn nữa.

1 Likes

chú với gà con cứ đi lang thang tán gái, may ko có mục cờ nào cấm tán gái, ko a cho 2 thằng chú no cờ :grinning:

Thật đấy ông này thời xưa rơi mẹ đầu rồi.

1 Likes

Kaka.đầu tư là phải vui mà bác.e biết đang nắm giữ tài sản rồi nên mặc kệ thôi

Rẻ thì mua vứt đó các bác

25 Likes

thấy nổi lên cho cái cờ

Tất cả cl vào nói xằng bậy làm ae nhun chí bán tháo cp tài sản quốc gia rẻ mạt chảm nhé ae.

Anh mày phải đi làm cái việc rỗi hơi của người giàu như chú mày á, vì chú mày cứ giảm là ngoi tăng là lặn rồi phán theo phiên thì phải chửi

2 Likes

ko đóng góp xây dựng,vào tiêu cực tặng cái cờ

2 Likes

Bác để ý thằng này làm j.kệ nó đi bác ak.nói cho như vậy mà vẫn mặt dày lên đây nói linh ta linh tinh.e cắm cờ r

4 Likes

đang chờ giảm mạnh để múc nè

1 Likes

Cờ “Mặt thớt” thôi ae. Nói đạo lý phí lời…